Ask [Hỏi đáp] Kéo traffic cho website

izuna

Newbie
Reactions
0
MR
0.221
Các bác cho em hỏi muốn kiếm được traffic cho website thì ngoài SEO và backlink còn cách nào khác không?

Mua nhé Bạn ! Chạy Ads Google , Ad facebook, Zalo... quan trọng là có đủ tiền bù cho chiến dịch không thôi!

Các bác cho em hỏi muốn kiếm được traffic cho website thì ngoài SEO và backlink còn cách nào khác không?
Tùy ngôn ngữ của site là 1, nội dung chuyên đề của site là 2. Khi có đủ 2 thông tin này mình mới hướng dẫn chính xác hơn được.

site em là wordpress làm blog thôi bác
MÌnh có hỏi là ngôn ngữ là gì ? English hay tiếng Việt ? Nếu là english thì mình có cách hiệu quả mà free.

Tiếng việt đó bác. Chứ English thì em chưa làm đc
Tiếng Việt mà muốn free hiệu quả thì chỉ có post bài lên trên FB, group FB, page FB. Nói chung đầu tư account bên mạng xh là 1 đầu tư lâu dài có lợi để làm nhiều việc sau này!

Tiếng Việt mà muốn free hiệu quả thì chỉ có post bài lên trên FB, group FB, page FB. Nói chung đầu tư account bên mạng xh là 1 đầu tư lâu dài có lợi để làm nhiều việc sau này!
em cũng có post ở các group fb bài hướng dẫn

em cũng có post ở các group fb bài hướng dẫn
uhm, tiếc là site bạn là site tiếng Việt. Vì nếu là tiếng anh thì có nguồn quảng cáo visit hiệu quả hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week