[Hỏi] Có vài thắc mắc mong được giúp đỡ

mrhieu059

Junior
Reactions
18
MR
0.000
E năm nay 16 tuổi, đã làm CMND
Vậy e có thể mở tài khoản ngân hàng được chưa? Xác minh paypal thì nên sử dụng thẻ Vísa của ACB hay sao ạ?
Nếu muốn rút tiền về thì mình phải làm 1 thẻ visa để xác minh, rùi mở 1 tài khoản ngân hàng? hay là thẻ visa đó vừa xác minh vừa rút tiền luôn ạ?
Mong được giúp đỡ ạ!!!!Tks

lo học đi em, tiền đưa a rút cho, khỏi phải đợi làm thẻ

15 tuổi mở thẻ được rồi, miễn có CMND là đc. Em cứ ra ACB mở
Ra làm cái VISA PREPAID rồi mình bơm vào 100k là được hả a. Làm xong là về xác minh luôn hay là phải kích hoạt gì nữa hã a?
Mà làm cái này xong có cần làm thêm gì để rút tiền về không ạ? hay là cái thẻ đó cứ ra ngân hàng hay ATM là lấy được tiền ạ?
Nên làm Debit hay prepaid ạ?

E cảm ơn ạ!

Ra làm cái VISA PREPAID rồi mình bơm vào 100k là được hả a. Làm xong là về xác minh luôn hay là phải kích hoạt gì nữa hã a?
Mà làm cái này xong có cần làm thêm gì để rút tiền về không ạ? hay là cái thẻ đó cứ ra ngân hàng hay ATM là lấy được tiền ạ?
Nên làm Debit hay prepaid ạ?

E cảm ơn ạ!
ra ngân hàng người ta hướng dẫn cho, xác minh paypal thì cứ ACB cho nhanh, cấp thẻ sau 15', nộp vô 100k , kích hoạt thẻ, mang về đợi khoảng 1 tuần cho ngân hàng nó cập nhật tính năng giao dịch quốc tế, rồi add vào sẽ được :D

ra ngân hàng người ta hướng dẫn cho, xác minh paypal thì cứ ACB cho nhanh, cấp thẻ sau 15', nộp vô 100k , kích hoạt thẻ, mang về đợi khoảng 1 tuần cho ngân hàng nó cập nhật tính năng giao dịch quốc tế, rồi add vào sẽ được :D
thanks a nhé!

Hình như lúc nhận thẻ NV ngân hàng sẽ hướng dẫn em ra đổi pass là thẻ kích hoạt, nhớ xin cấp user với mật khẩu để vào ACB Online, PP nó gửi code xác mình còn vào coi đc

Hình như lúc nhận thẻ NV ngân hàng sẽ hướng dẫn em ra đổi pass là thẻ kích hoạt, nhớ xin cấp user với mật khẩu để vào ACB Online, PP nó gửi code xác mình còn vào coi đc
code xác minh sau này gọi cho tổng đài nó đọc cũng được

• 16 tuổi đã đủ tuổi làm thẻ ATM ở bank Viet Nam nhé
  • Nên làm thẻ VISA PREPAID của ACB (mục đích là để verify) rút từ PP về thẻ này cũng đc, hoặc sau ko thích thì rút về ATM bank khác cũng đc.
  • Khi làm thẻ nhớ nộp 130k chứ ko phải 100k nhé (ACB mới update rule về phí tạo thẻ) sau 15' có ngay. Verify xong nếu có đăng ký sms thì nó báo về đt ko thì gọi tổng đài : 1900 54 54 86

Hôm nay mới có dịp đi làm mấy ac ạ.
Tình hình là ACB chỉ làm thẻ cho người trên 18 tuổi thui, thế là e đành phải tấp vào quán nước mở wifi lên tìm ngân hàng nào có thể veify thì thấy được eximbank, vietcombank, techcom... Chỗ gần e thì có agri với bidv nhưng 2 cái này lại không có.
Thế là mò một hồi thì qd làm con eximbank visa debit. Có qua mmo4me xem nhưng mà nó không hiện mục pp như trên máy tính nên chả biết nên làm thẻ nào.

Có ai xài qua cái này chưa ạ? cho e xin ít đánh giá với :)

Hôm nay mới có dịp đi làm mấy ac ạ.
Tình hình là ACB chỉ làm thẻ cho người trên 18 tuổi thui, thế là e đành phải tấp vào quán nước mở wifi lên tìm ngân hàng nào có thể veify thì thấy được eximbank, vietcombank, techcom... Chỗ gần e thì có agri với bidv nhưng 2 cái này lại không có.
Thế là mò một hồi thì qd làm con eximbank visa debit. Có qua mmo4me xem nhưng mà nó không hiện mục pp như trên máy tính nên chả biết nên làm thẻ nào.

Có ai xài qua cái này chưa ạ? cho e xin ít đánh giá với :)

- Chưa đủ tuổi reg thẻ thì mua vcc ver cho tiện hoặc nhờ ng thân đứng ra làm cái thẻ mới withdraw được . Hoặc có thể sell ( nếu cần sell LH t ngay và luôn đỡ lăn tăng )

- Chưa đủ tuổi reg thẻ thì mua vcc ver cho tiện hoặc nhờ ng thân đứng ra làm cái thẻ mới withdraw được . Hoặc có thể sell ( nếu cần sell LH t ngay và luôn đỡ lăn tăng )
Mình reg cái debit của exim rùi bạn ơi, chỉ muốn ver để mua mấy món hàng online chứ chưa ver nó không cho mua. Ủa mà thẻ debit này không withdraw về bank được hã bạn?

Mấy A/c ơi, hiện tài thì sáng làm xong thì chiều lại nhận được dt của nv exim báo là "Chị xem hồ sơ của e thì chỉ mới 17t nên không thể làm được" :((

Bây h phải làm gì nhỉ ac? Nếu nhờ a/c đi làm thì nó khác tên với paypal của e?

• 16 tuổi đã đủ tuổi làm thẻ ATM ở bank Viet Nam nhé
  • Nên làm thẻ VISA PREPAID của ACB (mục đích là để verify) rút từ PP về thẻ này cũng đc, hoặc sau ko thích thì rút về ATM bank khác cũng đc.
  • Khi làm thẻ nhớ nộp 130k chứ ko phải 100k nhé (ACB mới update rule về phí tạo thẻ) sau 15' có ngay. Verify xong nếu có đăng ký sms thì nó báo về đt ko thì gọi tổng đài : 1900 54 54 86
còn muốn tạo 1 con paypal us cần những gì đại ca :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,547
Latest member
hoanguyen2025

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week