[hỏi] có phần mềm nào dống Deep Freeze không ?

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
chào các bác , các bác cho mình hỏi chút là mình có ra quán nét cần cài mấy thứ vào trong máy của nó nhưng bực cái là cài rồi khởi động lại máy của nó đâu lại vào đấy cái của mình cài vào mất luôn :( , nhìn trên thank deskhop phía tay phải của màn hình máy tính ko thấy cái biểu tượng con gấu hay là 1 cái biểu tượng cũng của Deep Freeze đâu cả :binhsua72: , mình tìm trong ổ C nhưng mò mãi ko thấy thư mục nào của Deep Freeze hay Icon của nó =((

bác nào cho mình hỏi là có phần mềm nào dống Deep Freeze mà khi đóng băng ko để lại dấu vết ko ? ( hình trên khay hệ thống của PC ... ) mình tìm chẳng ra nản quá đi mất , mình nhớ ko nhần là có 1 loại đóng băng hình mũi tiêm hay sao ấy khi đóng băng nó ko để lại dấu vết gì ?

hay tại quán net đấy nó cài phần mềm tính tiền client , Net CSM .... nó có cả luôn ứng dụng đóng băng ?

xin các bác cho cách thử xem máy có cài phần mềm gì dống Deep Freeze mà ta có thể mở khóa hay là mở sau 1 lần khởi động máy ko ?

mình xin thank nhiệt tình bác mấy dúp :D

bác phá đc chưa, mình đã từng thử undeep ở 1 quán net.

Kết quả thất bại.

Theo 1 thông tin đáng tin cậy , các quán net giờ muốn phá băng phải có quyền admin do máy chủ set => kế hoạch thất bại rùi.

Thân :)

Upvote 0
bác phá đc chưa, mình đã từng thử undeep ở 1 quán net.

Kết quả thất bại.

Theo 1 thông tin đáng tin cậy , các quán net giờ muốn phá băng phải có quyền admin do máy chủ set => kế hoạch thất bại rùi.

Thân :)
Cái đấy là mấy bản deepfrezze cũ thì mới undeep được ;))

Upvote 0
mình thấy hầu hết mọi ng đang nói ko đúng

hiện nay hầu hết tất cả quán net dùng soft quản lý CSM của vina game, tích hợp cả đóng băng phiên bản mới, muốn phá băng thì phải vô hiệu hóa CSM, hè hè, khi mà phá thì máy chủ báo ngắt kết nối, hè hè, và chủ quán sẽ tới hỏi thăm

nói chung là phải nghệ thuật, hè hè

Upvote 0
gà quá ông bạn , nói chuyện trực tiếp với chủ quán net hợp tác , phân tíck cho người ta biết cái đó là cái gì có hại không , rồi tiến hành cài , cuối tháng đc. nhiêu chia đôi , tìm cái quán nào nó gần trường câp 3 đấi , tìm hiệu nào nó 200 > 300 máy kí hợp đồng rồi chiến thôi ..hê hê ,

Upvote 0
Soft đóng băng thì có nhiều nhưng phổ biến nhất là Deep ,nói chung bây giờ các quán net đều sử dụng các trình quản lí cho các Client nên thật khó để can thiệp đc .Có 1 cách là quan hệ tốt với mấy chủ hàng Net đặt thẳng vấn đề với nó ,muốn kiếm thì phải Maketting chứ :D

Upvote 0
Tại sao không thấy anh Gấu ở các máy con ??????
Thời còn ăn lông ở lổ các anh chủ không biết nuôi động vật hoãng dã tập trung nên đành gởi mỗi chuồn một con (máy)
Sau này do kỹ thuật tân tiến hơn, con người đã biết dùng Bao cao su nên chỉ cần bắt con Gấu chúa để trên Server máy chủ rồi kêu nó quản lý mấy cái chuồng (ổ cứng) con là xong :binhsua162:

Upvote 0
Tại sao không thấy anh Gấu ở các máy con ??????
Thời còn ăn lông ở lổ các anh chủ không biết nuôi động vật hoãng dã tập trung nên đành gởi mỗi chuồn một con (máy)
Sau này do kỹ thuật tân tiến hơn, con người đã biết dùng Bao cao su nên chỉ cần bắt con Gấu chúa để trên Server máy chủ rồi kêu nó quản lý mấy cái chuồng (ổ cứng) con là xong :binhsua162:
Công nghệ tiên tiến bây giờ người ta dùng Linux cho quán Net mới là ngon :D các Máy con ko có ổ cứng thì làm ăn đc gì nữa :))

Upvote 0
gà quá ông bạn , nói chuyện trực tiếp với chủ quán net hợp tác , phân tíck cho người ta biết cái đó là cái gì có hại không , rồi tiến hành cài , cuối tháng đc. nhiêu chia đôi , tìm cái quán nào nó gần trường câp 3 đấi , tìm hiệu nào nó 200 > 300 máy kí hợp đồng rồi chiến thôi ..hê hê ,
Hên xui bạn, chưa kịp nói hết ý tưởng lớn là nó dứt cho 1 đá, có mà bay ra khỏi phòng Net :binhsua53:

Upvote 0
chủ tiệm net luôn có nhân viên bảo trì định kì, dù có muốn phá cũng không phải chuyện đơn giản => nhân viên bảo trì trình độ chuyên môn khỏi phải nói rồi => đôi ba tiệm cùi mía thì chỉ cần mày mò xíu là nó banh ngay!
Ai chả biết vậy nhưng túng thiếu quá đành làm liều vậy :binhsua162:

Upvote 0

nó mà biết cách kiếm ăn này thì tự nó làm lun chứ ở đó hợp đồng?

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,345
171,395
Latest member
ekyavenderstudio
Back
Top Bottom