Ask Hỏi chỗ mua gmail die giá rẻ?

SnowK

Newbie
Reactions
1
MR
0.071
E đang cần mua sll gmail die giá rẻ, bác nào biết chỗ bán chỉ em với. Em cảm ơn ạ.

gmail die là sao bác? gmail k pass được k?

Upvote 0
gmail die là sao bác? gmail k pass được k?
Bro hỏi mình hay hỏi chủ thớt?
Hỏi mình thì là: Nó là dạng gmail thuê ấy, thuê 2 ngày xong người ta xóa gmail đó đi tạo gmail khác để cho thuê tiếp. Họ có tk gmail dạng business tạo đc 15k gmail/tháng

Upvote 0
là sao bạn

Upvote 0
lên tạp hóa mmo mà mua có 100đ hay hơn xíu xài 2 ngày là gmail die

Bro hỏi mình hay hỏi chủ thớt?
Hỏi mình thì là: Nó là dạng gmail thuê ấy, thuê 2 ngày xong người ta xóa gmail đó đi tạo gmail khác để cho thuê tiếp. Họ có tk gmail dạng business tạo đc 15k gmail/tháng
Ok thanks bác, bác có link vứt em xin với, em cũng cần dạng gmail live như thế này, vì làm app xong là bỏ.

Upvote 0
Ok thanks bác, bác có link vứt em xin với, em cũng cần dạng gmail live như thế này, vì làm app xong là bỏ.
nhu cầu vậy sao ko làm cái domain bạn, muốn bao nhiêu email cũng đc.

Upvote 0
mình k biết, với hình như mail domain toàn tên việt, làm cũng run. 😅
mail domain thì b tự đăng ký 1 cái domain rồi tạo mail theo domain đó thôi.
ví dụ b reg domain khlmail.com sau đó b sẽ tạo được hàng trăm, hàng ngàn mail tùy ý với đuôi là @khlmail.com
domain thì khi đăng ký nó ẩn danh free rồi.

Upvote 0
mail domain thì b tự đăng ký 1 cái domain rồi tạo mail theo domain đó thôi.
ví dụ b reg domain khlmail.com sau đó b sẽ tạo được hàng trăm, hàng ngàn mail tùy ý với đuôi là @khlmail.com
domain thì khi đăng ký nó ẩn danh free rồi.
đem mail domain đi cheat khác gì lạy ông tôi ở bụi này đâu :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Upvote 0
còn nếu bác không sợ phát hiện dạng mail domain và chỉ cần nhận mail không cần gửi, thì cứ mua domain trỏ về cloudflare dùng chức năng Email Routing của cloudflare là có không giới hạn email domain ngay :popo_big_smile::popo_big_smile:

Upvote 0
đem mail domain đi cheat khác gì lạy ông tôi ở bụi này đâu :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
e chỉ nói cái mà bác ấy nói ko biết thôi còn mục đích sử dụng của bác ấy thì bác ấy tự biết thôi :)
còn nếu bác không sợ phát hiện dạng mail domain và chỉ cần nhận mail không cần gửi, thì cứ mua domain trỏ về cloudflare dùng chức năng Email Routing của cloudflare là có không giới hạn email domain ngay :popo_big_smile::popo_big_smile:
Cái này nó cũng chỉ là 1 dạng chuyển tiếp thôi mà bác. Vẫn dùng domain mà.

Upvote 0
e chỉ nói cái mà bác ấy nói ko biết thôi còn mục đích sử dụng của bác ấy thì bác ấy tự biết thôi :)

Cái này nó cũng chỉ là 1 dạng chuyển tiếp thôi mà bác. Vẫn dùng domain mà.
thì vẫn dùng domain mà bác không đọc hết ý e ròi:popo_big_smile:

Upvote 0
Upvote 0
Cần mail rác domain tùm lum thì mua cái thẻ 3 đô reg premium fastmail. Cũng có nhiều đuôi domain để sử dụng vô mục đích xấu xa :v

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back