Analysis Hội Chiến SocialSap

Status
Not open for further replies.

viking88hp

Banned
Verified
Reactions
2,742
MR
0.097
Follow me on Facebook
Ai chơi SS chờ mình tới ngày 25 nhé, mình sẽ ra tool mà cái tool đỉnh của đỉnh đó vất sọt rác cũng chả đáng lun =))
cậu nói thế nào mà admin nó trả tiền thế :D mình cũng muốn :D
mày mà ra tao thề tao pub cho cả cái thebot biết luôn, thằng chó của tây :mad:
kiềm chế đi cậu :D mỗi người 1 tính mà :D

GasBinhMinh

Senior
Reactions
2,548
MR
0.000
Follow me on Facebook
trình của cậu ko đủ để có thể thấy đc những gì mình viết đâu nhá hãy quên chiện đó đi, và 1 điều nữa t đã nói chiện với Ad và nó bảo có thể xài auto của t nhé =))

trình của mày thực ra vứt sọt rác thôi, mày éo biết gì về hack còn bày đặt làm con chó dẫn đường cho tụi tây, muốn chiến không ?

rainkun

Junior
Reactions
79
MR
0.011
cậu nói thế nào mà admin nó trả tiền thế :D mình cũng muốn :D

kiềm chế đi cậu :D mỗi người 1 tính mà :D
nó vẫn ko hiểu rằng nhờ cái tool của nó bug mà hệ thống admin phải thay đổi toàn bộ giờ phải ngồi chờ người ta mua mới có tiền haizzzz, đã bug còn cãi cố

trình của mày thực ra vứt sọt rác thôi, mày éo biết gì về hack còn bày đặt làm con chó dẫn đường cho tụi tây, muốn chiến không ?
thôi em ko dám chiến với anh, trình quá rồ em đỡ éo nổi chờ e ra tool anh ngon thì crack hộ e cái tool nhé =))

nó vẫn ko hiểu rằng nhờ cái tool của nó bug mà hệ thống admin phải thay đổi toàn bộ giờ phải ngồi chờ người ta mua mới có tiền haizzzz, đã bug còn cãi cố

tao nói thật mày chẳng qua chỉ là 1 thằng lừa đảo và 1 con chó lót dép cho mấy thằng tây thôi, vui thì nó cho ăn, buồn nó đem ra chửi, mày biết vẫy đuôi khi nói về thằng ad như thế thì mày thực sự là 1 con chó, tao sẽ có cách vạch cái mặt của mày ra thôi!

Có vẻ GATO...thôi kết thúc câu chiện

mày muốn chiến tao chiến với mày, loại chó lót dép cho tây như mày a nói thật, a đây éo khách sáo tí nào cả, muốn chiến không ? tao mà pub thì mày có nước trốn thôi, tao gặp mày là tao chửi cả đời đấy, làm gì tao nào ? con chó

chả liên quan nhưng việc ai lấy làm đi , mình rất tôn trọng những lằn ranh , muốn tiến thân đừng vượt giới hạn là ok :D . Close chuyện ở đây :D Chỗ này cho mình kiếm tí linkbucks + PTU nha :D còn các bạn giỏi :D mình đâu cản lập topic mà bán hoặc qua mục tâm sự mà thủ thỉ :D . Anh em kiếm tiền mà :D

chả liên quan nhưng việc ai lấy làm đi , mình rất tôn trọng những lằn ranh , muốn tiến thân đừng vượt giới hạn là ok :D . Close chuyện ở đây :D Chỗ này cho mình kiếm tí linkbucks + PTU nha :D còn các bạn giỏi :D mình đâu cản lập topic mà bán hoặc qua mục tâm sự mà thủ thỉ :D . Anh em kiếm tiền mà :D
sorry @viking88hp, vậy đợi ngày 25 xem nó ra cái gì đã :D nghiên cứu e nó rồi share free

nó thấy mình nó cắn chứ có ai đụng gì đâu, chắc vẫn còn cai cú với GATO vụ đó lắm :D

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Follow me on Facebook

Tool down về giải nén bị lỗi bạn ơi

nó thấy mình nó cắn chứ có ai đụng gì đâu, chắc vẫn còn cai cú với GATO vụ đó lắm :D
sorry @viking88hp, vậy đợi ngày 25 xem nó ra cái gì đã :D nghiên cứu e nó rồi share free
mình rất tôn trọng 2 bạn :D thứ nhất cả mình rất thích cái vụ free thứ hai mình là con lai mình rõ cái từ chó tây chó ta :D và cũng hiểu cái vụ nói nhau của các bạn :D

Mỗi người có ý kiến riêng thui :D close chuyện linh tinh ban nick lại mệt :D tránh đêm dài lắm mộng :D hẹn nhau đê :D

Tool down về giải nén bị lỗi bạn ơi
cậu cho mình cái mail để mình gửi từng file :D cho gọn nhẹ :D
ai bị giống bạn này có thể nói ra để định gửi vào mail không hiểu có thể bảo mình để teamview setup , gõ phím suốt nãy giờ mà có người không hiểu mình thích hành động đếu thích nói suông :D

mình rất tôn trọng 2 bạn :D thứ nhất cả mình rất thích cái vụ free thứ hai mình là con lai mình rõ cái từ chó tây chó ta :D và cũng hiểu cái vụ nói nhau của các bạn :D

Mỗi người có ý kiến riêng thui :D close chuyện linh tinh ban nick lại mệt :D tránh đêm dài lắm mộng :D hẹn nhau đê :D

cậu cho mình cái mail để mình gửi từng file :D cho gọn nhẹ :D
ai bị giống bạn này có thể nói ra để định gửi vào mail không hiểu có thể bảo mình để teamview setup , gõ phím suốt nãy giờ mà có người không hiểu mình thích hành động đếu thích nói suông :D

[email protected], thank u bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week