Analysis Hội Chiến SocialSap

Status
Not open for further replies.

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
vậy để link site upload lên được không :D

upload host nào tùy cậu, nhưng tốt hơn là không sử dụng vào mục đích chuộc lợi. Nếu chỉ vì một chút download từ ptu, hay short link mà làm khó anh, em thì chả hay tí nào cậu nhỉ :D còn nếu muốn kiếm tiền từ tools, vậy sao cậu không bán tools tại buy, sell or trade sẽ có lợi nhuận cao mà tiện hơn rất nhiều

Thân!

viking88hp

Banned
Verified
Reactions
2,742
MR
0.097
Follow me on Facebook
upload host nào tùy cậu, nhưng tốt hơn là không sử dụng vào mục đích chuộc lợi. Nếu chỉ vì một chút download từ ptu, hay short link mà làm khó anh, em thì chả hay tí nào cậu nhỉ :D còn nếu muốn kiếm tiền từ tools, vậy sao cậu không bán tools tại buy, sell or trade sẽ có lợi nhuận cao mà tiện hơn rất nhiều

Thân!
tool mình dưới 1M không tính tiền nên có trục lợi gì đâu mình muốn tìm site để PTU thui :D tiện thì chiến :D
còn rút gọn link thì 9 xác mình muốn kiếm tí rùi :D ngoài ra thì không

p/s : mình sẽ cập nhật thêm cho ae ngoài ra thì chịu :D

Hiện tại mình đang nghĩ ra tool để chiến rút gọn link nên ae thông cảm cho mình nha chiến chủ yếu dựa vào proxy , socks free :D nên có gì site này mình sẽ cập nhập liên tục , tool cũ thì tầm 8h tối nay mình check thấy bị văng ra tùm lum . Mục đích 9 của mình là kiếm $ thui cái gì ngon thì nhat cái nào dở thì thui kể cả ngon cũng không biết được ngày mai nó die hoặc fix lỗi thì sao nên đừng đặt tất cả trứng vào trong 1 giỏ :D . Vậy ha . ngủ mai lấy sức hỗ trợ ae sau . Tiện ai biết setup vps có thể setup hộ mình cái ff cái . Mình sẽ trả công tool ngày 1 acc đào đựoc 0,04m BTC /20 phút cho ae , nói chung là tất cả những gì mình biết , dự án đang dang dở cho :D Say quá gõ ko đủ hiểu mong ae thông cảm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week