Analysis [Hội CF Task Master] ~~ Hãy tự tin, CÓ TOOL đi cùng bạn

Status
Not open for further replies.
~~~ Do yêu cầu đoàn kết kỉ luật nên từ giờ mình sẽ update rules từ từ cho các bạn.

Đề nghị các bạn ref:
1- Cập nhật tin tức trong topic để hưởng quyền lợi tối đa
2- Thay đổi phương thức liên lạc như đã báo ở trong mail, bạn nào chưa thấy vui lòng inbox lại cho mình
3- Hướng dẫn, chia sẻ, đoàn kết với nhau. Bạn nào vào chủ yếu để phá hoại, leech tool và guide của ae đi ăn lẻ sẽ có biện pháp xử lý
4- Không cheat, hack ảnh hưởng đến tập thể
4- rules sẽ còn tiếp tục được update, đặc biệt khi tool ra lò

bạn ơi, sao mình reset moderm roi clear luôn rồi, mà đăng kí id mới, info mới lun, mà mở task duyệt ảnh nó cũng báo badwork limit luôn rồi, bạn có biết tại sao, với lại cách gì để ko bị như vậy nữa ko T.T,

thời thế tạo anh hùng...hội mới ra nên không tránh khỏi khó khăn...thời gian mới lập luôn là quãng thời gian khó khăn nhất của ae...anh em nào trụ lại được cơn tao đoạn này mình hứa sẽ có những ưu đãi chắc chắn... :)

- - - Updated - - -

bạn ơi, sao mình reset moderm roi clear luôn rồi, mà đăng kí id mới, info mới lun, mà mở task duyệt ảnh nó cũng báo badwork limit luôn rồi, bạn có biết tại sao, với lại cách gì để ko bị như vậy nữa ko T.T,

cậu clear cookie chưa?

Giải đáp thắc mắc của các bạn ref:

igamevnmv94: is that referral earning updates are instant? or I have to wait? thankyou

US - 6/21/13 9:13 PM
Admin
chris: @igamevnmv94 - it's usually only a minute or so behind. Keep in mind that a referral won't show up until they've earned at least 100 points or $1.00

nghĩa là khi các bạn làm dc 1$ thì số tiền ref của mình mới dc cập nhật nhé, và từ đó về sau thì không gặp tình trạng này nữa, làm dc bao nhiêu mình sẽ nhận dc bấy nhiêu ^_^

mấy sếp cho e hỏi, e đang treo coin mà vps chẳng dùng hết ko biết có cày thêm mấy trang này được ko? tại lúc trước có chơi supperpay mà khi rút tiền nó toàn báo cheater :binhsua58:

mấy sếp cho e hỏi, e đang treo coin mà vps chẳng dùng hết ko biết có cày thêm mấy trang này được ko? tại lúc trước có chơi supperpay mà khi rút tiền nó toàn báo cheater :binhsua58:
ĐỌc trước khi hỏi đi
Đã nói ip vn
VPS thì ip us r
Còn hỏi :|

vãi cả task so sánh :|

Query :

g point

Title: Buffalo WCR-G300 Wireless-N Router & Access Point with double 5dBi antennas

các bác cho em hỏi, cái query và cái title có gì liên quan k ạ ~.~ vãi mấy thằng nhân viên CrowdFlower mất nết vcl, đã thế nó còn
[h=4]"Search the query in Google" =,=[/h]

- - - Updated - - -

cậu thử 2 site thử nghiệm đi, reg & chạy trên vps dc có điều k biết rút về pp dc ko thôi ^_^

rate trên site mmo4me là sao chủ hội @@... cho mình xin cái rate chính xác nè... mà cho mình cái email cho dễ cậu !!!

rate trên site mmo4me là sao chủ hội @@... cho mình xin cái rate chính xác nè... mà cho mình cái email cho dễ cậu !!!
cậu tính ex hay là ref?

rate kia nghĩa là RB qua PM cho các site chỉ pay qua pp...RB pp bao nhiêu thì tính rate đó để đổi qua VNĐ cho các bạn qua PM hoặc VCB...h mình tăng rate nè...

yh: gariandurian

update!
Do pp đang lên giá nên tạm thời rate sẽ tăng lên
17 thay vì 16 như trước! Tăng-giảm sẽ tùy tình hình!

Last edited by a moderator:
cậu tính ex hay là ref?

rate kia nghĩa là RB qua PM cho các site chỉ pay qua pp...RB pp bao nhiêu thì tính rate đó để đổi qua VNĐ cho các bạn qua PM hoặc VCB...h mình tăng rate nè...

yh: gariandurian

update!
Do pp đang lên giá nên tạm thời rate sẽ tăng lên
17 thay vì 16 như trước! Tăng-giảm sẽ tùy tình hình!

ủa sao thấy bên kia cậu kêu rate lên tới 17.5 @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week