Analysis [Hội CF Task Master] ~~ Hãy tự tin, CÓ TOOL đi cùng bạn

Status
Not open for further replies.
các trang chiến chính mình đã đk rồi không làm ref bạn dc, bạn hướng dẫn mình cách làm hiệu quả cỡ này mấy cái task khó nhai quá . share mình cái tool nha, mình sẽ hậu tạ:binhsua58:

[Thông báo cuối ngày]

Nhân dịp khai trương hội, đặc biệt hỗ trợ member mới :
RB các site paypal (nhận PM) 100%
số tiền mình nhận dc từ các bạn, chi tiết trên trang nhất.​

ID: dautaybeotron
site: clickfair, clicks-fx, golddiggergpt, superpay.me, goldtasks.com, get-paid.com, anythingfree4you

- - - Updated - - -

từ từ e đăng kí. chưa đăng kí xong hết

đang có task tìm tên pc rất dễ chỉ cần làm theo ví dụ của nó!!
HD:

-Copy tên máy
-bật site nó đưa, ctrl + F lên
-Nếu trang chủ yếu giới thiệu về máy nó yêu cầu thì chọn 1, trang k có máy thì chọn 2, lỗi thì chọn 3

Last edited by a moderator:
Các bạn lưu ý trạng thái của từng site trước khi yêu cầu RB nhé! :)

CẬP NHẬT 2 SITE MỚI

Minpay 0.5$ Đã request đang đợi tiền về up proof!

Mới cập nhật

Trang uy tín lâu rồi. Mới cập nhật!
- - - Updated - - -

các trang chiến chính mình đã đk rồi không làm ref bạn dc, bạn hướng dẫn mình cách làm hiệu quả cỡ này mấy cái task khó nhai quá . share mình cái tool nha, mình sẽ hậu tạ:binhsua58:

mình vừa cập nhật thêm 3 trang kìa bạn ^_^

up, hiện nay đã có guide tăng tốc cho task 3 point 10 giây 1 task :binhsua50:]

hiện nay do chưa có tool pre nên chỉ những bạn nào có thu nhập mình mới post guide thôi nhé

Nâng thêm mức RCB đi bạn
100% ít quá , qua xem bác Zerosonic RCB bao nhiêu
Newbie : nên RCb lên mức 150% còn các pro nên 180% đi , có người theo ngay

sao trang nào cf task cung not found hết là sao nhỉ, có ai biết vậy là sao không mấy bạn

vấn đề là mình chưa thể nâng RB như zero do chưa up acc gold, điều này sẽ khắc phục sau :D

cái quan trọng là các bạn sẽ được cấp tool, khi báo việc nó báo thẳng về email của các bạn luôn & còn nhiều thứ khác nữa

sao mà trang nào việc cũng còn nhiều mà nó cứ báo là all work completed là sao vậy trời, thấy trang nào cũng còn mấy ngàn việc mà ko làm đc, có ai biết tại sao ko, bạn nào biết làm sao để làm tiếp ko T.T, chỉ mình với ...

vấn đề là mình chưa thể nâng RB như zero do chưa up acc gold, điều này sẽ khắc phục sau :D

cái quan trọng là các bạn sẽ được cấp tool, khi báo việc nó báo thẳng về email của các bạn luôn & còn nhiều thứ khác nữa

Cậu nói rõ hơn về tool dc ko ?
có tool đấy 1 ngày làm từ sáng đến chiều liệu có được 5$/ 1 site ko cậu ? nếu tầm 5$ mình giới thiệu cho chục người ref
Mình cũng đang chơi 2 site GPt và honey , đã up gol , mỗi site có hơn 50 ref
Nhìn proof của cậu bèo quá :( , không bằng số tiền 1 ngày mình nhận từ ref ( đã trừ đi tiền RCB )

thấy ngon quá lưu lại chiều rãnh sẽ vào ngâm cứu cùng chiến với mọi người :)

sao mà trang nào việc cũng còn nhiều mà nó cứ báo là all work completed là sao vậy trời, thấy trang nào cũng còn mấy ngàn việc mà ko làm đc, có ai biết tại sao ko, bạn nào biết làm sao để làm tiếp ko T.T, chỉ mình với ...

cậu có làm 2 trang cùng 1 lúc k? nếu làm như thế rất dễ bị báo là all work completed với lời nhắn nhủ "Bad Work Limit" đó :)) làm task khác đi cậu

nhắn cho các mem - các cậu lưu ý điều này - cùng một thời điểm chỉ có thể chơi 1 site - không nên làm trên 2 PC cho dù site khác nhau nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,148
Latest member
69vn69org

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week