• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi cách tích hợp các tài khoản điện tử lên website

hanoikiss

Newbie
Reactions
54
MR
0.000
Mình đang làm 1 website bán hàng điện tử , Như tiêu đề các bạn cho mình hỏi là mình để baner làm thế nào để nó click vào rồi tự chuyển đến link chuyển $ vào TK của mình luôn

ví dụ như mấy trang mua bán khi click vào paypal thì nó tự chuyển đến tk paypal của mình khách hàng chỉ việc đăng nhập tk của họ để chuyển $ mà ko cần ghi tk của mình. như mấy site PTU.

và tương tự với webmoney, LR , PZ , perfeckmonet .

tks các bạn nhé. ai biết chỉ mình với!

HEHE em mù code bữa lấy cái temp của blogspot về tự nhiên thấy nó có phần checkout của pp chắc pp là dễ làm nhất

Upvote 0
:m009: mình cũng đang cần biết - pro nào giúp với nhá

Upvote 0
Cái này ko nhầm thì bạn phải đc phép liên kết với bên kia ( pp, webmoney,...) thì nó mới tự động chuyển tới trang đăng nhập.
Ko bít đoán bừa
:m190:

Upvote 0
Cái này chờ bác lụm or pm hỏi bác ấy xem... bác ấy tích hợp hơn 60 phương tiện thay toán vào site đó :binhsua15:

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,060
Latest member
nightstaker
Back
Top Bottom