Ask Hỏi cách làm Admin bên android

Cũng dễ mà, tuyển mem sau đó tự phong mình làm admin , vậy là xong

bác bỏ tiền ra làm cái site thuê nguời làm thành adm sau cuốit tháng bán nhà:D
Hồi đó tớ cũng xém bị =]]

bạn ấy nói nghiêm túc chúng mày chêu ccái **!
WTF ai giúp đc bạn ấy ?
free bạn ấy dám bỏ
site die bạn ấy dám gánh"
làm paid tuần hay ngày
newbie làm ADM gặp mem cheat sử lý sao?
có vốn bỏ cả chục Triệu rồi cuối tháng nét trừ sạch k paid k?
newbie tốt nhất thì solo nhé còn làm ADM thì hơi ảo tưởng tài chính rồi:)

Muốn làm admin thì kinh nghiệm solo cũng phải trên 1 năm, chưa tính vốn phải bỏ ra rồi kinh nghiệm quản lý mem+ tùm lum vấn đề. Dễ thì dân chúng giàu hết rùi :v

tâm lý nữa k đơn giản đâu làm có tiền cái lại k biết có paid k ôi thôi nhức óc:D

Mình dang hỏi nghiêm túc mà các bạn hay đùa quá, mình muốn biết nhưng chẳng có ai chỉ, mình đang làm bên android, làm thuê cho người khác, mà mình ko hiểu cái hình thức người ta quản lý thế nào, lấy tiền đâu ra trả cho mình. Bạn nào có thể chỉ cho mình vài site offer solo được không...?

Mình dang hỏi nghiêm túc mà các bạn hay đùa quá, mình muốn biết nhưng chẳng có ai chỉ, mình đang làm bên android, làm thuê cho người khác, mà mình ko hiểu cái hình thức người ta quản lý thế nào, lấy tiền đâu ra trả cho mình. Bạn nào có thể chỉ cho mình vài site offer solo được không...?
BẠN LÀM 1 SITE BẠN SOLO HAY LÀM SITE THUÊ MEM

4rum !!! Mọi người vốn đã ít hướng dẫn ..
Với giọng điệu xin giúp đỡ của cậu + k đề cập phí các kiểu thì có **** nó hướng dẫn .....
:rolleyes:
Khuyên chơn thành !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,876
Latest member
silva08701136
Back
Top Bottom