• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Hỏi] Cách hack pass wifi ?

hack đc pass nó nhưng mà thân mình thì cũng héo tán luôn rầu :binhsua112:

Ừ, chắc nó chơi cũng tàn tạ mới hack đc. :binhsua88:

mik thi moi ngay doi 1 pass co co ma hack bang gioi nghe noi hack mat 3-4 tieng :))

mik thi moi ngay doi 1 pass co co ma hack bang gioi nghe noi hack mat 3-4 tieng :))

Bác này cũng rảnh thiệt, ngày đổi pass 1 lần :(

Cách 1: Qua nhà chủ hỏi pass
Cách 2: Đoán pass thủ công
Cách 3: Đoán pass tự động
-------
Khả khi nhất là cách 3 dùng BackTrack:
- Đơn giản chỉ là 1 cái tool tự động điền pass
- 1 file chứa tất cả các loại Pass con người ta có thể dùng để làm Pass (1 loại nữa là Pass hỗn hợp)
- Và thường pass được đặt khá đơn giản không kèm kí tự đặc biệt nên việc đoán pass vô cùng dễ dàng

Có ai biết cách hack wifi k? Nhà bên cạnh wifi sóng mạnh, mình là sv ở trọ , wifi bên nhà trọ mình ở dưới nên sóng chập chờn lắm :((

ko được đâu bạn, trước đây thì có 1 số tool rất hiệu quả, nhưng chủ wifi đó có muốn cho bạn xài hay ko thôi. chứ hack wifi người ta ko phát triển tool nữa do nước ngoài họ ko có văn hóa này.

bác nào xài dcom ko?

tớ đang xài dcom mà nó mắc wa,chắc ko chịu nỗi nữa,định hôm nào đk gói cước 120k/tháng xài thử xem,bác nào xài rồi cho tớ xin ý kiến nhé

Bác nên search trê mạng về những hiểm họa khi dùng chung wifi nhá!! Lỡ nhà bên cũng Hacker thì bác tiêu!! :))
Ah!! Mà em cũng tìm hiểu rùi, nghe nói có hack thì cũng dài râu may ra mới đc, còn hacker thứ thiệt thì mấy bác tự hiểu nhá!! =))

Bác này cũng rảnh thiệt, ngày đổi pass 1 lần :(

thói quen mà bác cứ mở máy mở autobuxhost trong lúc ấy thì mở wifi ra đổi pass kẻo thằng nào vào mạng mình xem phim xxx thì chơi GG delay đừng hỏi

Chạy qua nhà nó hỏi nó cho pass dùng một đem mai đổi pass :binhsua94: haha

chạy qua nhà nắm đầu lên gối xuống chõ rùi bảo nó nói cho biết pass wifi nhà mày xài là gì :D
bây h khó hack lắm, anh mình bên CNTT cũng am hiểu tí về cái này mà hôm bữa ổng ngồi làm gần cả ngày mà cũng không dc :)
mình ngồi xem các bước ổng làm mà muốn chóng mặt, nói chung rắc rối dài dòng lắm, phải am hiểu về IT nữa...
tốt nhất chỉ có hỏi thẳng thằng chủ pass là gì thôi .........

:binhsua104:giờ chuẩn wifi nó nâng lên hết rồi

Có cách là "đoán pass thần chưởng" thôi :m131:

Chỉ tốn công.

Thấy trên mạng có nhìu bài chỉ cach hack wifi, nhưng cuối cùng đều là những hướng dẫn hack pass đơn giản thôi. Tốt nhất qua xin chủ cho xài ké. :binhsua94:

Chẳng có gì dùng chùa mà dễ, mad sướng cả. Tiền nào của nấy thôi! :)

Chạy qua nhà chủ nhà, rủ đi nhậu, chuốc cho say...sau đó dèm dèm hỏi pass

Mình toàn dùng cách này
có khi còn hack đc cả pass yh, gmail, LR,PZ..v.v.v.

mỹ nhân kế tái xuất, áp dụng cách này đi bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back