• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask hỏi cách fake dns cho bulestacks

mrhaong1234

Senior
Reactions
89
MR
0.270
Facebook
Follow me on Facebook
chào all :)
mình fake ip bằng ssh đã thực hiện fake hoàn toàn trên firefox bao gồm ip , dns ,webrtc...
nhưng trên bluestacks thì cái dns vẫn là vn . đã clean browser các kiểu rồi mà vẫn không fake dc dns
mong các cao nhân chỉ giáo

Bác fake bluestacks chắc bác phải dùng proxifier đúng không? vào proxifier tìm phần Name Resolution, Uncheck 2 box trên và dưới chỉ để box giữa thôi. Chúc bác may mắn.

thanks bác. nhưng e làm vậy rồi mà sao k dc :-S

Attachments

16 KB · Views: 87
Bác fake bluestacks chắc bác phải dùng proxifier đúng không? vào proxifier tìm phần Name Resolution, Uncheck 2 box trên và dưới chỉ để box giữa thôi. Chúc bác may mắn.
cho e xin yh được k bác.

biết đổi dns ios thôi. android ko biết :confused:

Bác ơi chỉnh cái webrct kiểu gì vậy. E fake mà dùng whoer check trên firefox nó vẫn ra cái IP Việt Nam ở chỗ đấy :(

đổi dns sang thằng khác xem dns google 8.8.8.8 nhìu khi nhà mạng chặn nó bắt sài dns của nó chuyển sang dns opendns hay dns khác thì ok

Cảm ơn bác :D Để em thử cài luôn. Mà có cách nào tắt nó đi mà ko cần cài addons ko bác :D
Bạn gõ about:cònfig, sau đó search "media.peerconnection.enabled" chỉnh giá trị thành false rồi restart FF và hưởng thụ.

Chỉ tác dụng trên Firefox còn Chrome thì xài add-on.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,024
Latest member
vesinhquan2namhu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom