• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi - Cách bảo vệ Gmail mua của người khác

Status
Not open for further replies.

KT001

Banned
Reactions
185
MR
0.000
Như topic bên kia vừa bị scam về vấn đề mua Quiz liên quan đến Gmail ấy, thường thì cách này khá dễ chỉ cần tách kênh ra khỏi Gmail là xong, nhưng mình có 1 thắc mắc khác muốn hỏi
Mình mua 1 và 1 kênh của 1 người khác mail của người đó có câu hỏi bảo mật và cũng ko nhớ, nói chung cũng ko trách đc vì mail từ thời Xa xưa rồi, nhưng mình chỉ ngại là người đó nhớ mà nói dối .
Giờ có cách nào khi mua xong mail rồi mình có thể loại bỏ hoàn toàn cách lấy lại mail từ câu hỏi bí mật ko ?
Ví dụ dùng bảo mật 2 lớp chẳng hạn, và xoá câu hỏi bí mật đó ra khỏi mail thay bằng 1 câu khác chẳng hạn, có cách nào ko AE ?

Cái này rất dễ
nếu bác cần inbox em
đảm bảo bố thằng kia không lấy lại đc kênh đó

Cái này rất dễ
nếu bác cần inbox em
đảm bảo bố thằng kia không lấy lại đc kênh đó
bác nói ra luôn cho AE cùng biết đi bác :)
Đừng nói là xóa kênh nha

k nhé...
vậy thì xác định nếu bị lấy là mất dù change Full Info mà chỉ còn mỗi cái câu hỏi bí mật ah

kênh chính hay kênh phụ vào quiz ?
kênh chính, ko phải vào Quiz mà đang ở GA, kênh phụ thì đơn giản rồi bạn chỉ cần chuyển nó qua mail khác là xong mà

vậy thì xác định nếu bị lấy là mất dù change Full Info mà chỉ còn mỗi cái câu hỏi bí mật ah
hiển nhiên... xác định mail của mình thì mình lấy lại đc... mình bị mất số đt + mật khẩu cũng lấy lại đc :)

hiển nhiên... xác định mail của mình thì mình lấy lại đc... mình bị mất số đt + mật khẩu cũng lấy lại đc :)
vậy thì phiêu vkl rồi :(
Làm sao tách kênh khi nó là kênh chính đây :(

up

upppppppppp

Các bác có change tất cả thì khả năng bị mất vẫn là 50/50 vì người đăng ký acc họ có thể gởi thư lên google, cung cấp lại các thông tin như: ngày đăng ký mail, pass gần nhất mà bạn có thể nhớ được ..vv... là họ vẫn có thể khôi phục được trong vòng 3-5 ngày.

thiết ngỉ có ai rảnh đến mức đi bán cái mail 500 1k bán sll như vậy lại đi nhớ ngày tháng đăng kí. 5 mail liên lạc thường xuyên. chỉ để lấy lại mail. bỏ bao nhiêu công sức như thế chỉ để lấy lại 1 cái mail. mà trong khi bán cả vài ngàn cái mail thì biết mail nào người mua sử dụng vào việc quan trọng, mail nào người mua chỉ đơn giản để làm offer, site. chả nhẻ bỏ sức ra lấy lại cả ngàn cái mail may gì có 1 2 cái có người dùng vào việc quan trọng

Các bác có change tất cả thì khả năng bị mất vẫn là 50/50 vì người đăng ký acc họ có thể gởi thư lên google, cung cấp lại các thông tin như: ngày đăng ký mail, pass gần nhất mà bạn có thể nhớ được ..vv... là họ vẫn có thể khôi phục được trong vòng 3-5 ngày.
gmail phiêu vkl thế

Có cách nào tách kênh chính đi ko ae :(

@Trung_Peter bạn ơi close giúp mình để mình lập topic khác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member