Spotlight Hỏi các pro SEO chút

silverammo

Junior
Reactions
2,848
MR
0.000
Đợt này mình có vài website search nguyên cả domain cũng không ra, cũng ko làm backlink tràn lan gì cả, chẳng lẽ tự nhiên lại vô sandbox :binhsua53: . Hỏi các pro là đợt này google có thay đổi gì lớn không vậy?

Cho mình hỏi là website của bạn đã được index chưa?
Tầm 1 tuần lại đây thì google mới cập nhật Panda.

Mình chả biết SEO gì. Có cái website up vài bài để đấy. 2 năm mới vào lại tự nhiên thấy top 1 từ khóa
ultimate templates

Website là gì, đưa đây check cho

Mình chả biết SEO gì. Có cái website up vài bài để đấy. 2 năm mới vào lại tự nhiên thấy top 1 từ khóa
ultimate templates

On page tốt, bài viết tốt, DA cao ;))
Nhưng keyword này lượt search thấp quá :d

- - - Updated - - -

http://phim.ttviet.net
seo mãi chả có khách

Site phim cạnh tranh nhiều, bạn phải có hệ thống mạnh may ra lên nổi :D
Hoặc nếu siêng thì bạn đi seo từng bộ phim trên web của bạn đi, thay vì seo keyword "xem phim online" cho cả website thì bạn seo theo dạng "xem phim abc online" cho link phim đó, seo keyword phụ để kéo keyword chính.

Last edited by a moderator:
mình không rõ nhưng đoán là google đã thay đổi gì đó. website của mình giảm hơn nửa visit. mà giảm đột ngột.mấy người bạn của mình cũng bị thế

Cho mình hỏi là website của bạn đã được index chưa?
Tầm 1 tuần lại đây thì google mới cập nhật Panda.

Web mình index được hơn 2 năm rồi bạn ạ, google cập nhật gì thế bạn, cho mình xin cái link changelog được ko?

Đợt này mình có vài website search nguyên cả domain cũng không ra, cũng ko làm backlink tràn lan gì cả, chẳng lẽ tự nhiên lại vô sandbox :binhsua53: . Hỏi các pro là đợt này google có thay đổi gì lớn không vậy?

bạn có vào google.com/webmasters/tools/home?hl=en để add site mình vô chưa ?

nếu muốn seo có gì đâu bạn
gắn dưới chân bài viết nhiều từ khóa vào
phân riêng ra 1 phân
mà web của bạn deside tu blog a

khả năng site bác bị thổi penalty em cũng ko biết thấy trước có ông bảo search domain mà ko ra là bị vậy

bác check ở đây xem http://www.dennisnafisi.com/free-seo-tools/google-blacklist-checker/

Search ko ra chắc là bị cho vào bll rồi, chỉ còn cách change domain, giống như filestay.com cũng vào bll của GG

cũng ko làm backlink tràn lan gì cả => thấy câu nè của bạn hơi ghê, web bạn tuổi đời bao lâu, liệu có khi nào bạn buildlink ko chất lượng đột ngột tăng vọt ko, cái kiểu đó hay bị dính google chảm lắm. Mà bạn ko show web ra thì a em khó đoán lắm :(. Theo như bạn nói thì tớ khuyên chân thành với kinh nghiệm làm seo 2 năm của mình là bỏ domain đó đi làm cái domain khác.
p/s: bạn bị google baned domain thì đúng hơn :-?

bạn có biết ! màu đỏ là bị ban còn v màu xanh là ko ban ko ;))

Ý mình thử domain nào của mình cũng bị banned=.=

Search từ khóa vẫn top, index đều đều :binhsua166:

Mod đi qua close hộ cái nhé :)

- - - Updated - - -

Search ko ra chắc là bị cho vào bll rồi, chỉ còn cách change domain, giống như filestay.com cũng vào bll của GG

Có BLL thì sale vẫn đều ;))

nếu muốn seo có gì đâu bạn
gắn dưới chân bài viết nhiều từ khóa vào
phân riêng ra 1 phân
mà web của bạn deside tu blog a

con lạy thầy =))

bạn có vào google.com/webmasters/tools/home?hl=en để add site mình vô chưa ?

Site mình add gần 2 năm rồi cậu.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week