Hỏi các pro chơi rút gọn link kiếm tiền :adf,try,zpage....

kunsi

Junior
Reactions
281
MR
0.000
Xin hỏi cách tính tiền của adf như thế nào

Unique = amount payable for 1000 visitors in a 24-hour period, clicking multiple links.

Raw = amount payable for 1000 link views in a 24-hour period.

Lần trước mình còn thấy 10k view mới đc có 1$ khi người việt click,giờ thay thành 1k rồi
Bác nào gạo cội xin cho em hỏi ,khi 1 IP click vào nhiều link của cùng 1 tài khoản thì hình như ko chỉ đc tính 1 link đúng ko ?
Và tôi vẫn băn khoăn khi 1 IP click vào 1 link của 1 tài khoản (tất nhiên ko phải tài khoản IP đó log vào) và cứ click vào mỗi tài khoản 1 link thì các tài khoản đó có đc nhận tiền không ?

Khi 1 IP click nhiều link của một tài khoản thì tùy theo trang mà được tính bao nhiêu click, adf là 1, linkbucks trên forum của nó nói là 20, .....
Khi 1 IP click 1 link của mỗi tài khoản khác nhau thì mình không biết. Bạn hỏi admin trang đó cho nhanh. :))

Upvote 0
Khi 1 IP click nhiều link của một tài khoản thì tùy theo trang mà được tính bao nhiêu click, adf là 1, linkbucks trên forum của nó nói là 20, .....
Khi 1 IP click 1 link của mỗi tài khoản khác nhau thì mình không biết. Bạn hỏi admin trang đó cho nhanh. :))
Thank bạn , mình sẽ thử hỏi nếu các pro không biết :D ,cũng hơi sợ :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week