Hỏi các bác về with tiền lần đầu

kakjb0y

Junior
Reactions
7
MR
0.004
Em mới with 100$ từ paypal về visa ACB prepaid. Em with vào hôm thứ 5 tuần trước,hôm sau thứ 6 nó có tin ACB báo về như này:
" ACB : So du kha dung cua the co 4 so cuoi XXXX tính đến 20-12-13 19:50 la 57,442VND, GD ghi co gan nhat la PAYPAL 4:1.00USD "
Các bác cho em hỏi là cái tin nhắn này là báo xác nhận đúng không ạ?...đến hôm nay thứ 3 em vẫn chưa thấy gì..hx
Em vào paupal thì từ hôm thứ 7 nó đã báo : Dec 19, 2013 | Wire Transfer To | Bank Account | Completed | -2,035,530 VND
Như này là có mất tiền không các bác?... các bác cho em xin ít kinh nghiệm ạ..
cám ơn các bác!

Em mới with 100$ từ paypal về visa ACB prepaid. Em with vào hôm thứ 5 tuần trước,hôm sau thứ 6 nó có tin ACB báo về như này:
" ACB : So du kha dung cua the co 4 so cuoi XXXX tính đến 20-12-13 19:50 la 57,442VND, GD ghi co gan nhat la PAYPAL 4:1.00USD "
Các bác cho em hỏi là cái tin nhắn này là báo xác nhận đúng không ạ?...đến hôm nay thứ 3 em vẫn chưa thấy gì..hx
Em vào paupal thì từ hôm thứ 7 nó đã báo : Dec 19, 2013 | Wire Transfer To | Bank Account | Completed | -2,035,530 VND
Như này là có mất tiền không các bác?... các bác cho em xin ít kinh nghiệm ạ..
cám ơn các bác!
1. cái 1USD là lúc bạn ver PP bị giữ giờ nó trả lại
2. Tiền with PP chưa về

1. cái 1USD là lúc bạn ver PP bị giữ giờ nó trả lại
2. Tiền with PP chưa về
như này là chờ đợi thôi à bác?....em còn một ít nữa trong paypal giờ em with về luôn được chưa hay đợi về hẳn cho ăn chắc hả bác NCXN?...
thank bác nhiều!

như này là chờ đợi thôi à bác?....em còn một ít nữa trong paypal giờ em with về luôn được chưa hay đợi về hẳn cho ăn chắc hả bác NCXN?...
thank bác nhiều!
để xem nó về không đã, nếu về thì kết luận -> mọi chuyện OK
lần sau with thỏa mái, giờ thì cứ chờ thôi

Ông kia bảo sẽ limited gì ở đây?

Completed rồi thì bạn cứ rút tiếp thôi, có (chẳng may) bị limited thì cũng ko ảnh hưởng đến cái lần rút đã completed kia, dự là sáng mai bạn sẽ nhận đc tiền thôi.

dự là chuyện chẳng lành thế @kakjb0y xong chưa vậy ?

Completed rồi thì bạn cứ rút tiếp thôi, có (chẳng may) bị limited thì cũng ko ảnh hưởng đến cái lần rút đã completed kia, dự là sáng mai bạn sẽ nhận đc tiền thôi.
thank bác..em cũng phải đợi hết tuần này xem sao..đợi hết tiền thì đến tết bên nó rồi k biết chỗ còn lại bao giờ mới chơi về được.

chơi với paypal phải học chữ nhẫn:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back