Ask Hỏi, Các bác làm cho Admin Việt được bao nhiêu ?

Lúc không biết gì thì năn nỉ người ta bày cho, e ăn 1tháng 1chai cũng đc,
Biết đc chút rồi thì lại dỡ quẻ nhiều ít.

Nếu may mắn các bạn được sinh ra sớm 1-2 năm thôi,các bạn sẽ thấy sự nghiệt ngã của off là thế nào.
30% là con số hàng ngàn member ở diễn dàn này ao ước đấy.

Like cho a hòa 1 phát nè,
Cố gắng đóng góp cho diễn dàn a nhé.

banner android / ios admin nào dám chơi non incent thì rate 1 - 9 đã là quá cao rồi chứ đừng nói 3- 7 :)).

Lúc không biết gì thì năn nỉ người ta bày cho, e ăn 1tháng 1chai cũng đc,
Biết đc chút rồi thì lại dỡ quẻ nhiều ít.

Nếu may mắn các bạn được sinh ra sớm 1-2 năm thôi,các bạn sẽ thấy sự nghiệt ngã của off là thế nào.
30% là con số hàng ngàn member ở diễn dàn này ao ước đấy.

Con người mà bác.. lòng tham thì vô đáy... cái j biết rồi thì càng muốn biết cao hơn nữa.... thế mới tiến bộ và mau giàu.... ai chậm ko có tham vọng có nhưng nhỏ, ko dám mạo hiểm thì làm culi, cave, osin,.... ai ham muốn thì đòi hỏi lấy đòi quyền lợi... ko đc thì chuyển sang ôm boom làm admin v.....v..v :D:D bít khó đâm vào mới đi lên đc.....:oops:

Con người mà bác.. lòng tham thì vô đáy... cái j biết rồi thì càng muốn biết cao hơn nữa.... thế mới tiến bộ và mau giàu.... ai chậm ko có tham vọng có nhưng nhỏ, ko dám mạo hiểm thì làm culi, cave, osin,.... ai ham muốn thì đòi hỏi lấy đòi quyền lợi... ko đc thì chuyển sang ôm boom làm admin v.....v..v :D:D bít khó đâm vào mới đi lên đc.....:oops:
Nói chí phải.

cần tuyển người! làm offer theo yêu cầu các bạn! 2 account net: adwork và adsend!
rate 40% các bạn lo socks! pay theo net pay! net ko pay trả 50%!
yahoo: whiskey299
ko tuyển new!
pc hay mobile

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week