Ask Hỏi, Các bác làm cho Admin Việt được bao nhiêu ?

tự lập site, chiến ăn 100% cho nó máu ^_^

Vậy off mobile, android tính rate như nào bác ? toàn thấy tuyển ghi 1$ = 20k, 100point = 1$... thì có thể đoán đc rate ăn chia net đó ko ?

tầm 2-8 và 3-7 bạn à, đa số là thế, ông nào tốt thì tình 1$ rate 20, cung cấp sock và support, cung cấp cho nhiều đồ nghề, đào tạo free, cung cấp các off lead + cách ăn nó...

chảnh thì cứ rate 2-8, 3-7, còn lại tự học tự lo hết

Mấy bác nói như ăn được chắc lém vậy :D cái giá của đập riêng là làm 1 tháng ,hóng thêm 1 tháng , net ko pay tổng cộng ăn mì gói 2 tháng + phí sock sịt , site, tool , network tệ gì lém cũng dâm ba củ ---- còn chưa kể gap mấy tên cam quýt bán site thì thêm tạch =)) làm cho ad thì nó thấp nhưng nó đều . ( theo ý kiến gà bờ của mình là thế )

Trước em cũng có làm PPD 5-5 và 6-4 rồi nhé :rolleyes: Chứ em làm gì có cô bác chú dì anh chị ở trên này o_O
PPD theo mình nghĩ là site thôi chứ chưa gọi là NET được

Với cái tình trạng Net die, hold tiền như này... Admin trả rate 2-8 hoặc 3-7 là tốt lắm rồi. Ngồi đó mà kêu than bóc lột. Admin người ta cũng phải tính, tưởng ôm boom sướng lắm à. Mem thì chỉ việc làm rồi lấy tiền, được ít nhưng mà chắc ăn. Còn Admin lo lắng chết mẹ luôn.
Hồi trước net paid ngon, admin họ để rate 4-6 25k/$ họ vẫn lãi to. Giờ khó khăn, anh em cùng nhau vượt khó thôi. K thích làm mem thì tự lập site để trải nghiệm :D

cách làm 1 net thế nào thế

Mấy bác nói như ăn được chắc lém vậy :D cái giá của đập riêng là làm 1 tháng ,hóng thêm 1 tháng , net ko pay tổng cộng ăn mì gói 2 tháng + phí sock sịt , site, tool , network tệ gì lém cũng dâm ba củ ---- còn chưa kể gap mấy tên cam quýt bán site thì thêm tạch =)) làm cho ad thì nó thấp nhưng nó đều . ( theo ý kiến gà bờ của mình là thế )
Thiệt không có site nào scam cho anh làm thử:D

Toàn các thanh niên đếu biêt gì về off vào cmt, nào là rate 5-5, 6-4 thậm chí là 4-6 , dm ngon ăn thế nhào zô ăn đi rồi biết , f*ck you các thanh niên ảo tuởng o_O

rate so với net 30%.1$=10k => 15%,paid mọi lúc mọi nơi.thế mà còn chẳng có hứng thú tuyển thêm ,thậm chí còn muốn cho nghỉ hết,mua thêm máy auto lead.tâm lí admin là lo member bem ẩu.bới thế ác thánh cứ lo làm cho tốt,chứ đừng vội ở đó mà so bì rate.làm đi rồi mới biết đắng lòng.trăm thứ tiền phải chi.:))

Báo cáo các bác là em đang làm Android :(
3-7 và hổ trợ Sock pay theo tháng. Mà vẫn chưa biết có tin tưởng đc không. vì tiền chưa về lần nào.
Sẵn tiện bác nào có mối ngon hơn kéo e đi với ạ :)
Chăm chỉ và siêng học hỏi :)

Vậy off mobile, android tính rate như nào bác ? toàn thấy tuyển ghi 1$ = 20k, 100point = 1$... thì có thể đoán đc rate ăn chia net đó ko ?
cái này tùy bạn ah ko phải cái nào cũng giống nhau nên khó tính lắm

Có 2 site đang vứt không. Bác nào chiến được SR thì nhào zô, chém mạnh khoảng 200$ rồi vứt đó cũng được. 5-5 cưa đôi, đợi gần tết nếu nó pay thì có 2 củ, đủ tiền mừng tuổi cho các cháu với họp lớp họp liếc. Vứt không thấy tiếc quá. SR này mần nhiệt tình mỗi acc cũng hơn 1$, có acc 3$ nhưng lười làm quá, vì chẳng biết nó có pay không :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,609
170,712
Latest member
gloverares8
Back
Top Bottom