Hỏi các Admin khác về ADW, Adgate và Adcend

đờ mờ toàn net lớn , reg đc cả vấn đề nhoa :D
Theo kinh nghiệm của em là nó thấy traffic các bác xấu nên nó trảm thôi :D

Giờ em cứ chiến mấy net nhỏ thôi , mặc dù biết là nó lấy ofer từ mấy net lớn về chia % cho mình nhưng đc cái mọi vấn đề admin net nhỏ lo hết :D

đờ mờ toàn net lớn , reg đc cả vấn đề nhoa :D
Theo kinh nghiệm của em là nó thấy traffic các bác xấu nên nó trảm thôi :D

Giờ em cứ chiến mấy net nhỏ thôi , mặc dù biết là nó lấy ofer từ mấy net lớn về chia % cho mình nhưng đc cái mọi vấn đề admin net nhỏ lo hết :D
mấy net nhỏ là net mấy net nào bác. Có khi chơi thế lại an toàn :D

mấy net nhỏ là net mấy net nào bác. Có khi chơi thế lại an toàn :D
là mấy net dùng code để lấy offer từ mấy net lớn
Ví dụ đô na ắp noát , cờ lin phai , piu ờ bít , e lít tờ file
Mấy net này , code nó check click của mình đơn giản lắm , gần như k kĩ càng đâu , vì thế chỉ cần net lớn pay cho nó là nó pay cho bạn

chứ phang net lớn , nó check ip , cúc kí , rồi user agent trình duyệt và hàng tá cái khác
NET lớn mà , nó bik hết đóa :D

Thường phang net lớn mình fai chiến cả real lẫn cheat , có biến còn la làng đc

là mấy net dùng code để lấy offer từ mấy net lớn
Ví dụ đô na ắp noát , cờ lin phai , piu ờ bít , e lít tờ file
Mấy net này , code nó check click của mình đơn giản lắm , gần như k kĩ càng đâu , vì thế chỉ cần net lớn pay cho nó là nó pay cho bạn

chứ phang net lớn , nó check ip , cúc kí , rồi user agent trình duyệt và hàng tá cái khác
NET lớn mà , nó bik hết đóa :D

Thường phang net lớn mình fai chiến cả real lẫn cheat , có biến còn la làng đc
cơ mà mấy net nhỏ đấy nó cũng cho ra đảo liên tọi mà bác. Cứ làm nhiều nhiều tý là ban mà k cãi dc :3

cơ mà mấy net nhỏ đấy nó cũng cho ra đảo liên tọi mà bác. Cứ làm nhiều nhiều tý là ban mà k cãi dc :3
ra đảo vì sida :D
1. tỉ lệ clickj / lead ngu si , đã cheat thì nên đầu tư ssh click cho đàng hoàng tí
2. Làm quá nhiều $ , trong khi nguồn ref click thì chỉ đến từ 1 nguồn ( làm éo gì có chiện hoang đường đóa )

Kinh nghiệm của mình là mỗi acc 200 $, phang 7 > 8 acc là đủ no 1 tháng rồi
ô tô kê ^.^

ra đảo vì sida :D
1. tỉ lệ clickj / lead ngu si , đã cheat thì nên đầu tư ssh click cho đàng hoàng tí
2. Làm quá nhiều $ , trong khi nguồn ref click thì chỉ đến từ 1 nguồn ( làm éo gì có chiện hoang đường đóa )

Kinh nghiệm của mình là mỗi acc 200 $, phang 7 > 8 acc là đủ no 1 tháng rồi
ô tô kê ^.^
bác cũng thần thánh thật. :3 Nó cứ nhẹ nhàng như bác nói thì cũng êm đấy. Admin làm gì cho mệt nữa :3

như 1 thằng net nhỏ mk làm cho nó, tháng vừa rồi làm chay đúng 1 con =)) đc 430$ liền :v ( vì mỗi ngày có 300 con lead, chỉ có mk là 1 thằng site khác làm) giá em nó là 0,85$, làm trong 4 5 ngày thì ẻm nó die :v, EPC thì cứ cao tít mù: 0,9 liền @@ ( hết hạn lúc tầm 22/11 vừa rồi ) n mà chưa thấy nó block, chả biết cuối tháng nay có làm sao k @@, chứ net này mk cũng làm qua mấy con, cũng có con EPC tận 0,85 liền mà nó vẫn pay 2 tháng vừa qua @@

như 1 thằng net nhỏ mk làm cho nó, tháng vừa rồi làm chay đúng 1 con =)) đc 430$ liền :v ( vì mỗi ngày có 300 con lead, chỉ có mk là 1 thằng site khác làm) giá em nó là 0,85$, làm trong 4 5 ngày thì ẻm nó die :v, EPC thì cứ cao tít mù: 0,9 liền @@ ( hết hạn lúc tầm 22/11 vừa rồi ) n mà chưa thấy nó block, chả biết cuối tháng nay có làm sao k @@, chứ net này mk cũng làm qua mấy con, cũng có con EPC tận 0,85 liền mà nó vẫn pay 2 tháng vừa qua @@
bác liều thế à... nguyện cầu cho bác =))

thực ra làm bằng ssh chả sao
mình thậm chí còn có code của mấy net nhỏ dùng
code đó check quá đơn giản, gần như chỉ hiện ip click và ip lead
tuy nhiên mình tính cẩn thận nên cứ vip 72 làm
bởi vì sao , net nhỏ đc net lớn pay
mình làm vớ vẩn net lớn nó éo pay cho net nhỏ , thì mình cũng ăn shit :D

thực ra làm bằng ssh chả sao
mình thậm chí còn có code của mấy net nhỏ dùng
code đó check quá đơn giản, gần như chỉ hiện ip click và ip lead
tuy nhiên mình tính cẩn thận nên cứ vip 72 làm
bởi vì sao , net nhỏ đc net lớn pay
mình làm vớ vẩn net lớn nó éo pay cho net nhỏ , thì mình cũng ăn shit :D