[Hội Buxhost] tuyển ref site VNPTC - PAYOUT MIN 0.5$ - bonus 0.1$ - RB 0.005$/click kể cả scam

ủng hộ

id: chiplegends
tài khoản như dưới chữ kí

bonus đúng hẹn khỏi request nha

---------- Post added at 05:14 AM ---------- Previous post was at 05:11 AM ----------

mẹ nó
vừa REG xong đăng nhập lần đầu tiên nó ghi Your account is currently suspended. Reason: Tried to flood the server
pó tay

ủng hộ

id: chiplegends
tài khoản như dưới chữ kí

bonus đúng hẹn khỏi request nha

bạn chơi htpbux chưa, chính sách cũng thế, bạn vào xem thử coi, ai đủ điều kiện, bonus hết, ko trừa một ai... ha ha ha. tham khảo ở đây nhé:http://mmo4vn.com/showthread.php?17369-Hoi-Buxhost-tuyen-ref-site-HTPBUX-PAYOUT-MIN-0-1-bonus-0-1-RB-240-ke-ca-scam

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:18 PM ----------

[/COLOR]mẹ nó
vừa REG xong đăng nhập lần đầu tiên nó ghi Your account is currently suspended. Reason: Tried to flood the server
pó tay

đã bảo cái này bảo mật cáo mà, chống cheat khủng đây, có sự đầu tư, anh em chiến lâu dài...

mạn vnpt đã vào được, anh em reg nào....

---------- Post added at 01:32 PM ---------- Previous post was at 12:38 PM ----------

up cái nào, ảm đạm quá....

Anh ơi, site này nó bị sao đó anh. Em đã reg, đã verify thành công nhưng khi login thì báo là "We could not find an account with those details." :(

Anh ơi, site này nó bị sao đó anh. Em đã reg, đã verify thành công nhưng khi login thì báo là "We could not find an account with those details." :(

loại này cần verify 2 email nhé. ko phải 1 đâu.

---------- Post added at 01:51 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

mạng FPT nó báo ban IP nè

vào dc rồi, hết ban ip vnpt rồi mà. vẫn vào dc đây thôi.

---------- Post added at 02:33 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

lên cái nào...

lên cho buổi tối nào...

---------- Post added at 08:04 PM ---------- Previous post was at 06:53 PM ----------

reg nòa, có vẻ kho ai thích gen4 nhỉ.

đã reg
user : conheoodo
PP : [email protected]
yahoo : conheoodo_2007

ps : chả hiểu , verify 2 cái mail roi ma ko login dc , nó ghi your acount is currently suspended . Reason : try to flood the sever o_0

Last edited by a moderator:
lạ nhỉ, ngày nay login cả chục lần, có sao đâu nhỉ? sao nhiều ng kêu vậy ?

hiện tại nó chưa hoàn chỉnh, ads chưa reset, chắc mai sẽ có ads, anh em cố gắng click đều nhé. cứ click là sẽ RB, ko quan tâm site scam hay ko. ok

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back