Hỏi BQT về nick bị ban

Status
Not open for further replies.
Tranh thủ vào xĩ vả, ý kiến ý cò đi mọi người. Cái ổ này đảm bảo cứ ý kiến ý cò chẳng ai nói mình spam đâu.
Chả ông to lớn nào có thể bắt bẻ được đâu

tớ thấy cậu đang ở thế lồng lộn . nên dùng từ ngữ phù hợp để ng # còn đánh giá đc cậu . Cậu đang làm mất điểm tư cách trong con người của cậu đấy thôi . điển hình là cái comment này .đừng có bày đặt chơi chữ với tớ , nói thế thôi :binhsua39:

dạ e sinh ra ở mmo này có điểm đâu mà mất ạ.

thử nó qua Irắc xem :m131: ko ném đá chết thì cũng bị vô cọc lấy súng phóng lựu bắn:binhsua35:

Bạn không hiểu à? nước nào có luật nước đó... nhưng đã sinh ra luật là áp dụng triệt để theo luật

trời mình chơi mmo4vn gần 1 năm có vi phạm gì đâu chỉ bị ban ở shout box vì tội chém gió đúng 1 lần thui bác cứng đầu qó

Để mình giải thích cho dễ hiểu . Cái cảnh báo 5 lần là mức tối đa thôi và nó giành cho T.mod như mình là chính để cảnh báo cho member
Nếu cậu sai có thể Tmod sẽ gửi cảnh báo cho cậu nhưng nếu gặp MOD hoặc Admin thì họ sẽ xử nặng tay hơn . Trường hợp này là điển hình . Đối với Tmod thì có 5 cấp độ cảnh báo là tối đa nhưng với mod và Admin thì chỉ cần 3 lần là good bye , don't see u again . Mọi ng có thể xem ở thùng rác nhé http://mmo4me.com/forumdisplay.php?72-Recycle-Bin . đã xóa lần 1 , lần 2 lại tiếp tục cho ra đảo vài ngày thì lại clone tiếp tục cãi cố .

Admin đã có ghi nhắc nhở lần 2 mà ko chịu xem thì còn nói gì nữa . lần 2 đi 7 ngày là nhẹ rồi , lần 3 là 30 ngày tùy mức nặng nhẹ có thể là đi luôn . Đã xóa bài lần 1 là tự hiểu , lại tiếp tục lần 2

UP lại 1 lần mà xem cho kĩ nhé . Mình đang thấy cậu vẫn còn ở cái thế gọi là cãi cố , giờ mình ko rảnh để tiếp chuyện đâu , admin hành xử chả có gì sai

các bác thông cảm chủ thớt đang rãnh rổi sinh nông nổi nên mún phá 1 xí ý mà để em nó phá đi các bác cứ làm việc kiếm tiền chứ ở đây xoắn với thằng chủ thớt làm mất thời gian thêm không dc cái gì :binhsua146:

:m146::m146:
Đời có gì vui, có nhiều trò vui vãi, bác chủ thớt ở tinh tế ah, chẳng thấy tinh tế gì cả, đang định dẫn chứng, nhưng có vẻ vô dụng với bạn rồi :m020:
Forum bọn "miềng" mmo nên chẳng mấy ai rảnh đâu, cứ ở đó mà chống đối với cả lách luật, đi kiếm xiền không hơn ah :m020:
"Miềng là miềng không thích cái bụng của bạn đâu, hẹp hòi quá ah"

dạ e chỉ reg nick ở tinhte, chứ ko liên quan gì tinhte đâu ạ. mang tiếng ra. e đâu có tinh tế mà đòi đc là người của tinhte ạ.

các bác thông cảm chủ thớt đang rãnh rổi sinh nông nổi nên mún phá 1 xí ý mà để em nó phá đi các bác cứ làm việc kiếm tiền chứ ở đây xoắn với thằng chủ thớt làm mất thời gian thêm không dc cái gì :binhsua146:
bác chỉ đc cái đúng vote cho cậu =)) lo kiếm tiền thui

UP lại 1 lần mà xem cho kĩ nhé . Mình đang thấy cậu vẫn còn ở cái thế gọi là cãi cố , giờ mình ko rảnh để tiếp chuyện đâu , admin hành xử chả có gì sai

bác 5tin nói đúng :m021: không biết thì dựa cột mà nghe còn ở đó mà cải giống:binhsua12:

Bình thường thì 2 lần đã ban rồi đó bạn. lần 3 là 30 ngày.
Vừa xoá lúc chiều vẫn không chịu ngừng, tối post lại ngay
Dạ có quy định ko ạ sếp
Không. Mình không làm theo rules đó.
Dạ, làm việc ko có quy định ạ. Vậy là làm việc theo cảm tính ạ. Vậy đâu có đc.
Trước giờ mọi người vẫn được đấy, bạn cảm thấy không được thì mời về tinhte.

----------------------
Bạn thật vinh hạnh được Admin nhắc nhở 2 lần và band ở lần thứ 3
Người thường ổng chả thèm ngó tới đâu nha ..... vinh hạnh, vinh hạnh
Quote lại cho các bạn tiện theo dõi

Last edited by a moderator:

dạ vâng, nhưng e thấy a giỏi thật đó, bit gán ghép đưa ngta vào cái mà mình muốn. bảo sai là sai, uh e có bảo admin sai đâu, admin là nhất, nhà của admin mà ;))

---------- Post added at 01:12 AM ---------- Previous post was at 01:10 AM ----------

dạ e bit câu trả lời rồi mà mọi người.

dạ vâng, nhưng e thấy a giỏi thật đó, bit gán ghép đưa ngta vào cái mà mình muốn. bảo sai là sai, uh e có bảo admin sai đâu, admin là nhất, nhà của admin mà ;))

---------- Post added at 01:12 AM ---------- Previous post was at 01:10 AM ----------

ừm thì cậu cứ xem admin là chủ toà đi khi chủ toà đã phán thì chỉ có đi ra đảo rùi thui close topic tại đây đi mấy mod

bit câu trả lời rồi thì close đi MOD ơi đỡ phiền khong có người lại vào spam

Dạ có quy định ko ạ sếp

Dạ, làm việc ko có quy định ạ. Vậy là làm việc theo cảm tính ạ. Vậy đâu có đc.

----------------------
Bạn thật vinh hạnh được Admin nhắc nhở 2 lần và band ở lần thứ 3
Người thường ổng chả thèm ngó tới đâu nha ..... vinh hạnh, vinh hạnh
Quote lại cho các bạn tiện theo dõi

nghe cứ như là admin là bố của nhà này, và mem là những đưa con ngoan trong nhà vậy :d

admin là ai mà cậu bảo hắn là nhất
Tớ mới là nhất =))
Tôi là cái rốn của vũ trụ =))

Không mình cứ tiếp đi
Cách nghĩ của bạn đã sai nhưng mình thích cách nghĩ của bạn

đêm rồi còn bị xoắn cậu này miệng lưỡi khéo nhưng bụng dạ hẹp hòi người ta hay gọi là : có tài mà ko có đức thì vô dụng :m021:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom