Hỏi BQT về nick bị ban

Status
Not open for further replies.
Lúc đầu thấy cha Only C nói năng chả làm sao với tư cách Admin
Sau 1 lúc thì mình đã hiểu tại sao rồi .....
Đôi lúc nhìn 1 sự việc, sự việc phải từ 2 phía

Từ ngữ , biện luận của bạn rất sắc sảo . Mình đọc đã thấy bạn sai rồi . Nếu là mình có quyền,mình mới nhắc bạn đã vi phạm lại mình ban ngay . Không cần lần thứ 3 :D Nhưng bạn biện luận rất tốt bắt bẻ từng câu chữ của mọi người . Nên ai muốn buộc tội bạn cũng phải xem lại từng câu chữ của mình để không bị bạn bẻ lại . Làm thế này mọi người chỉ càng muốn chống và có ác cảm thêm với bạn chứ không được gì cả . Vì ai vào topic này đều thấy bạn sai . Nhưng sai ko biết sửa sai còn muốn dựa vào nhưng kẽ hỡ mà lách luật thì càng gây phản cảm thêm thôi .
Thân

Lúc đầu thấy cha Only C nói năng chả làm sao với tư cách Admin
Sau 1 lúc thì mình đã hiểu tại sao rồi .....
Đôi lúc nhìn 1 sự việc, sự việc phải từ 2 phía

Ko đc trách Admin a ạ, nhà này là của Admin mà.

---------- Post added at 12:54 AM ---------- Previous post was at 12:52 AM ----------

Từ ngữ , biện luận của bạn rất sắc sảo . Mình đọc đã thấy bạn sai rồi . Nếu là mình có quyền,mình mới nhắc bạn đã vi phạm lại mình ban ngay . Không cần lần thứ 3 :D Nhưng bạn biện luận rất tốt bắt bẻ từng câu chữ của mọi người . Nên ai muốn buộc tội bạn cũng phải xem lại từng câu chữ của mình để không bị bạn bẻ lại . Làm thế này mọi người chỉ càng muốn chống và có ác cảm thêm với bạn chứ không được gì cả . Vì ai vào topic này đều thấy bạn sai . Nhưng sai ko biết sửa sai còn muốn dựa vào nhưng kẽ hỡ mà lách luật thì càng gây phản cảm thêm thôi .
Thân

a lái xoáy e rồi ạ. tại mọi người cứ đi đâu đó mà e mãi ko hiểu. chỉ đơn giản là luật 5 mà làm 3, thành khó hiểu. Nhưng có chốt lại rồi mà a. Admin đã nói rồi, a e phải theo.

Mai mình cũng đi phạm rule 4 lần.
Xong rồi mình tạo nick khác phạm rule thêm 4 lần.
Xong rồi...v.v.v.v.
:))

Đã cố tình phá hoại rồi mà cứ................. :m020:

Mình đang nói bạn đấy .... bạn cũng khó chịu thật
Phải chính xác từng từ, từng chữ. Vd ngoài lề cũng ko được, dẫn chứng cũng không xong.
Nếu mình là Admin mình sẽ never lift bạn ngay lập tức và tạm khóa cái IP bạn đang sử dụng

---------- Post added at 12:54 AM ---------- Previous post was at 12:52 AM ----------

a lái xoáy e rồi ạ. tại mọi người cứ đi đâu đó mà e mãi ko hiểu. chỉ đơn giản là luật 5 mà làm 3, thành khó hiểu. Nhưng có chốt lại rồi mà a. Admin đã nói rồi, a e phải theo.
cậu nói thế thì mình mình cũng theo cách cậu nói lại với cậu vậy thế cậu nghe câu này chưa nhập gia tùy tục .

nếu nói như cậu thì lê văn luyện ở Vietnam mà , phải chi nó ở miền núi nhỉ hay là Iran Irắc gì gì đó :m131:

dạ vâng, e có ý kiến gì đâu ạ, e chỉ có ý kiến là Luyện nó có luật trị rồi, a e nhắc làm gì nữa, nhắc nữa ông bà bố mẹ, a c e nhà nó thấy có ng nhắc nó như 1 gương xấu, lại đau lòng. Ví dụ: bố mẹ a e mà nghe hàng xóm chửi con: ko chịu học hành lại thích như thằng 5Tin cướp của giết người ah thì các cụ có đâu lòng ko ạ ;))

Túm lại là rule tùy thuộc vào tâm lý cũng như tình cảm của admin hay mod đối với bạn khi xử lý sự việc... Mấy cái bạn đọc là BQT viết cho vui thôi không nên nhớ làm gì cả
Sinh hoạt lâu bạn sẽ thấy nhiều bất cập trong việc áp dụng rule lắm đâu
Nào là không áp dụng ký tự đặc biệt cho nick nhưng nhiều nick chỉ có ký tự đặc biệt vẫn không sao
Hôm thấy mem nào bị ban với cái nick mmo4youandme vì lý do gì đó mà có chữ mmo4me you gì đó nhưng mình thấy vẫn có nick mmo4me... gì nữa mà có sao đâu
Hôm mình lập topic vui lên box PTU mod vô Ban cho 3 ngày mà ko cảnh cáo. Nhưng nhiều khi thấy topic rao bán hoặc thu mua nhưng mod chỉ close hoặc del theard thôi
etc....
Túm lại là bạn và chúng ta phải sống chung với lũ thôi. XH có khi nào công bằng đâu

Nói chung Mod cứ vào nói rõ vs cậu ấy một tiếng không lại ức chế trong người đi nói xấu lung tung như vụ "miềng" thì đến khổ (giả sử thôi ná)

BQT chỉ cần 5s là xong :m131: điều đó nó chỉ thể hiện cho 1 kẻ đã sai mà ko biết sửa , 1 kẻ thất bại :m131:

cậu nói thế thì mình mình cũng theo cách cậu nói lại với cậu vậy thế cậu nghe câu này chưa nhập gia tùy tục .

dạ e hiểu ạ, ban đầu vào thì theo cái tục là rules, bjo thì e có thêm cái tục nữa rồi ạ: nhà của admin, ko thích thì biến.

dạ vâng, e có ý kiến gì đâu ạ, e chỉ có ý kiến là Luyện nó có luật trị rồi, a e nhắc làm gì nữa, nhắc nữa ông bà bố mẹ, a c e nhà nó thấy có ng nhắc nó như 1 gương xấu, lại đau lòng. Ví dụ: bố mẹ a e mà nghe hàng xóm chửi con: ko chịu học hành lại thích như thằng 5Tin cướp của giết người ah thì các cụ có đâu lòng ko ạ ;))

thêm 1 chú cứng đầu lên mmo phá đám =))

nếu nói như cậu thì lê văn luyện ở Vietnam mà , phải chi nó ở miền núi nhỉ hay là Iran Irắc gì gì đó :m131:

Với tội của thằng Luyện thừa sức phải tử hình... nhưng mặc dù tội nó ác dư luận phản đối gắt gao nhưng nó cũng chỉ có 18 năm tù thôi... vì luật nó thế, và tính nhân văn trong luật khi áp dụng với người <18t

Phải chính xác từng từ, từng chữ. Vd ngoài lề cũng ko được, dẫn chứng cũng không xong.
Nếu mình là Admin mình sẽ never lift bạn ngay lập tức và tạm khóa cái IP bạn đang sử dụng

Dạ vâng, e là admin thì e cũng làm sao ko cho e vào đc nữa ạ.

:m146::m146:
Đời có gì vui, có nhiều trò vui vãi, bác chủ thớt ở tinh tế ah, chẳng thấy tinh tế gì cả, đang định dẫn chứng, nhưng có vẻ vô dụng với bạn rồi :m020:
Forum bọn "miềng" mmo nên chẳng mấy ai rảnh đâu, cứ ở đó mà chống đối với cả lách luật, đi kiếm xiền không hơn ah :m020:
"Miềng là miềng không thích cái bụng của bạn đâu, hẹp hòi quá ah"

tớ thấy cậu đang ở thế lồng lộn . nên dùng từ ngữ phù hợp để ng # còn đánh giá đc cậu . Cậu đang làm mất điểm tư cách trong con người của cậu đấy thôi . điển hình là cái comment này .đừng có bày đặt chơi chữ với tớ , nói thế thôi :binhsua39:

Với tội của thằng Luyện thừa sức phải tử hình... nhưng mặc dù tội nó ác dư luận phản đối gắt gao nhưng nó cũng chỉ có 18 năm tù thôi... vì luật nó thế, và tính nhân văn trong luật khi áp dụng với người <18t

thử nó qua Irắc xem :m131: ko ném đá chết thì cũng bị vô cọc lấy súng phóng lựu bắn:binhsua35:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom