[HỘI AUTO CLICK - AUTO REFBACK] Tự động thanh toán 100% vào cuối tuần - UY TÍN - MINH BẠCH - RÕ RÀNG

đã ref imaclix.com; busybux.com
sao trong sổ báo danh ko có thế???

---------- Post added at 01:30 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

đã ref Buxvilla

Đã ĐK BuxVilla
usename: kvd1111

P/S: đề nghị chủ theart cố gắng kiếm thêm nhiều site để anh em chơi nhé. :D

các bạn reg đúng link của mình đưa lên web rồi thì yên tâm, từ từ mình cập nhật chứ mình đâu có thời gian ở trên mạng mà cập nhật nhanh vậy đâu bạn :(
site busybux tuần này minh tra lương luôn

Vừa mới nhận được BN của chủ Topic, Cậu làm ăn rất uy tín trách nhiệm. Mình đang muốn tham gia tất cả các web PTC của bạn nhưng vướng 1 số vấn đề, có nhiều site mình đã đăng ký là ref của người khác, bây h đăng ký lại nó không cho, nhiều site bắt 1 IP 1 acc giờ đăng ký lại sợ bi band hết thì khốn. Cho nên tớ muốn hỏi chủ toppic làm thế nào để reset các site không

Vừa mới nhận được BN của chủ Topic, Cậu làm ăn rất uy tín trách nhiệm. Mình đang muốn tham gia tất cả các web PTC của bạn nhưng vướng 1 số vấn đề, có nhiều site mình đã đăng ký là ref của người khác, bây h đăng ký lại nó không cho, nhiều site bắt 1 IP 1 acc giờ đăng ký lại sợ bi band hết thì khốn. Cho nên tớ muốn hỏi chủ toppic làm thế nào để reset các site không

cậu vào trình duyệt vào phần option chỗ nào xóa lịch sử duyệt web và cookie thì cứ xóa hết
xóa xong cậu reset lại máy và modem
xong rồi vào lại và đăng kí bình thường sẽ ko bị ban nick
chúc bạn thành công :)

---------- Post added at 09:40 AM ---------- Previous post was at 08:41 AM ----------

bay lên top phát nào anh em :)

đã rè buxvilla cho bạn
ID spirit
pp: [email protected]

thanks bạn đã ủng hộ tiếp :)
lên top phát nào :D

---------- Post added at 09:50 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

cảm ơn tất cả anh em đã ủng hộ :)

Thanh Truong sent you $0.05 USD
Transaction ID: 4X335474CF138454G

Dear Nguyen Thai,

Thanh Truong sent you a payment of $0.05 USD.
Note from Thanh Truong:

Bonus BuxP sau 3 ngày auto Auto đều bạn nhé Bạn vào forum xác nhận giùm mình nha Thanks bạn đã ủng hộ :)
đã nhận, thank bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week