[Hỏi] Ai chơi Zeek có dống mình ko

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
sáng nay ngủ dậy vào post Ads thì nhìn thấy toàn bộ số point của mình nó ra như thế này ?

mình chẳng làm gì mà chưa up siver nữa ? đang chơi cho ông mmolien , ai pro về Zeek dúp cái nào

sáng nay ngủ dậy vào post Ads thì nhìn thấy toàn bộ số point của mình nó ra như thế này ?

mình chẳng làm gì mà chưa up siver nữa ? đang chơi cho ông mmolien , ai pro về Zeek dúp cái nào

Pro này đc chuyển point thành vip rồi, kể cũng hơi ít vip, giờ đầu tư thêm 10$ up lên silver nữa là được hưởng lãi $ hàng ngày khi post ads thôi

Upvote 0
Cái này đúng rồi mà, tại bạn làm biếng post add đến lúc nó chuyển Point thành VIP thì bạn thiếu Point nên chỉ được có nhiu đó VIP thôi mà

Upvote 0
Cái này đúng rồi mà, tại bạn làm biếng post add đến lúc nó chuyển Point thành VIP thì bạn thiếu Point nên chỉ được có nhiu đó VIP thôi mà

b.giờ làm sao đây hả lão sữa mezu của china kia ?

Upvote 0
Vẫn post add bình thường, UP Silver để nhận tiền lời hàng ngày , tính thử mức 1.3% nhé một ngày bạn sẽ được khoảng $1.3 và 20days nữa là đủ Min Pay $23 đầu tư mất $10 :D tại bạn làm biếng nên nó thế nếu không bạn sẽ đc 150 - 200 VIP cơ , acc này cố gắng chiến thì cũng tạm gọi là miễn cưỡng thôi :D

Upvote 0
Vẫn post add bình thường, UP Silver để nhận tiền lời hàng ngày , tính thử mức 1.3% nhé một ngày bạn sẽ được khoảng $1.3 và 20days nữa là đủ Min Pay $23 đầu tư mất $10 :D tại bạn làm biếng nên nó thế nếu không bạn sẽ đc 150 - 200 VIP cơ , acc này cố gắng chiến thì cũng tạm gọi là miễn cưỡng thôi :D
Lão Me zú trùm Zeek đã ra tay ra chân!

Upvote 0
Của em có chừng này thôi:
VIP: 7.78 Points
:(:)(:)((
2 ngày nay, mình vẫn post add, nhưng sao điểm nó ko lên???
Cần lời khuyên của mấy pro?:)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week