Suggest hỏi 1 chút về PM

centrerelax

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Em lần đầu sử dụng PM
account của em thì chỉ có chừng 2.5$ thôi
và account đã verify 3 step của nó rồi

hôm trước em test auto PM
xong rồi bị block auto thì phải

thế bây giờ làm sao để unblock
email đến đâu để trả lời nhanh

nếu không thể unblock dc, thì cũng máy tính đó, IP đó , em có thể tạo account khác dc ko ?
có nguy cơ bị block không, vì em cũng ko dám test auto nữa, chỉ manual thôi ? và info CMND cũ e có thể dùng verify lại account new dc ko ?

ah tiện các Pro cho hỏi các Uxxxxxx trong cùng ID có thể chuyển tiền qua lại cho nhau đc ko???
Kiểu như chuyển từ ví R => Z của WMZ ý :oops:

Làm như nào bác hướng dẫn em với ... thx bác trước :p
giống như bạn gửi tiền cho tk khác, nhưng là tự gửi cho chính minh :) free

Reg acc mới ok nhé.Bao nhiêu acc cũng được cả.

thanks mọi người, còn ai có ý kiến chung với Kendy hok ta
chỉ sợ reg acc mới dùng cái bị block thôi

có ai có kinh nghiệm tránh bị block ko mọi người

pm không cấm đăng ký nhiều acc 1 ip bạn nhé.

pm không cấm đăng ký nhiều acc 1 ip bạn nhé.
Đúng là nó ko cấm đăng ký nhiều trên 1 ip nhưng 1 ip mà login account blocked thì cứ đi hết luôn... Kiểu auto, chưa kể nó check đc máy mình thì phải, hum qua ra quán net register 1 account new và thử nap 10$, về nhà sài 3G + clean trình duyệt xong xuôi login vô>,< that account blocked...
Acay liền lấy máy bàn login tạo luôn 1 con mới ( chạy adsl bình thường ) thì sài đến tận bh...

Đúng là nó ko cấm đăng ký nhiều trên 1 ip nhưng 1 ip mà login account blocked thì cứ đi hết luôn... Kiểu auto, chưa kể nó check đc máy mình thì phải, hum qua ra quán net register 1 account new và thử nap 10$, về nhà sài 3G + clean trình duyệt xong xuôi login vô>,< that account blocked...
Acay liền lấy máy bàn login tạo luôn 1 con mới ( chạy adsl bình thường ) thì sài đến tận bh...
mình tạo 5 ac trên cùng 1 máy , dùng chung 1 pass, tắt hết xác thực đi ,log ầm ầm trả làm sao

Bro cho hỏi tại sao PM khi link có đươi ".is" khi thì ".com" vậy cái nào là thật cái nào không thật?

mình tạo 5 ac trên cùng 1 máy , dùng chung 1 pass, tắt hết xác thực đi ,log ầm ầm trả làm sao
hixx bạn ko đọc kĩ rùi, m nói nếu 1 account blocked đã từng login trên máy bạn rùi bạn login = 5 account kia thì mới ra vấn đề>,<
try It and see:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week