[Hỏi] 1 chút về Gmail và JSS

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
tình hình tớ nghe loáng thoáng ở đâu có thằng nó bảo là Gmail có xác nhận phone nhưng mà nó BUG đc mã số xác nhận gồm 4 hay 5 số ko biết có đúng ko bà con cho ý kiến ?

JSS nếu muốn theo kiểu tự ref cho mình có nghĩa là 1 chủ đứng ra ref 1 Acc khác đập tiền vào và ăn lợi nhuận từ F1 , khác IP nhé đổi IP hỏi là JSS nó có Check ổ cứng máy tính để xác nhận gian lận hay ko ?
hay chỉ cần dùng CCleaner xóa sạch lịch sử tất cả đi đổi IP mới là ref bình thường ?

mong bà con cho ý kiến và sẽ Thank :D

---------- Post added at 02:34 PM ---------- Previous post was at 01:55 PM ----------

đá lên nào sao mà chìm quá vậy nhỉ :D

@ZZhoanghungZZ, cái ref cho nhau thì thoải mái cậu nhé,làm 3 cái tk trên 3 trình duyệt,nhớ reset modem,login cách xa nhau mấy tiếng ra, hồi mới tham gia mình ref theo admin,sau chuyển ra ref 3 tk. hôm 28 tháng 12 ngày đầu tiên nó free 10$ vẫn đươc nhận bonus 1$ từ ref ấy, mình bảo anh bạn nhà bên cạnh ,thế là ông ấy ngồi reset modem mở 2 cái tk chính rồi tự ref 317 cái tk khác để nhận bonus 1$ và 0.5$ được gần 500$ rồi mua hết position,giờ ung dung ngồi huởng, rút 9 lần trên 2 tk chính rồi,vẫn pay đều, suy ra là chỉ cần reset modem là Ok hết.

Upvote 0
@ZZhoanghungZZ, cái ref cho nhau thì thoải mái cậu nhé,làm 3 cái tk trên 3 trình duyệt,nhớ reset modem,login cách xa nhau mấy tiếng ra, hồi mới tham gia mình ref theo admin,sau chuyển ra ref 3 tk. hôm 28 tháng 12 ngày đầu tiên nó free 10$ vẫn đươc nhận bonus 1$ từ ref ấy, mình bảo anh bạn nhà bên cạnh ,thế là ông ấy ngồi reset modem mở 2 cái tk chính rồi tự ref 317 cái tk khác để nhận bonus 1$ và 0.5$ được gần 500$ rồi mua hết position,giờ ung dung ngồi huởng, rút 9 lần trên 2 tk chính rồi,vẫn pay đều, suy ra là chỉ cần reset modem là Ok hết.

vãi nhỉ tưởng cái $ nó cho mình vay 10$ đầu là ko tính là tiền mình mua cơ mà ? vẫn nhận F1 đc ah , mình thử rồi đâu có đc đâu

Upvote 0

vãi nhỉ tưởng cái $ nó cho mình vay 10$ đầu là ko tính là tiền mình mua cơ mà ? vẫn nhận F1 đc ah , mình thử rồi đâu có đc đâu
nó thấy cheat kinh quá,nên dừng bonus sau gần 15 tiếng cùng ngày đầu tiên. nếu để thêm 1 ngày nữa chắc ông kia reg xong 1000 cái,gọi điện thoại cho cả bạn gái đến reg email giúp cơ mà :)

Upvote 0
Tự sướng cũng ok không sao cả miễn là chỉ đầu tư 1 ác chính,nếu đầu tư 2 ác là bị soi mói1 máy tính có thể chơi bao nhiêu ác tùy thích miễn là Sponser khác nhau.Nó BUG đc mã số xác :tin đồn nhảm

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week