Spotlight học offer

killshort

Banned
Reactions
52
MR
0.000
mới vào mmo, làm capt cho group daithang2015 mà tốc độ chậm công thời gian hạn chế về đêm. Tui cần 1 người nào thực sự muốn giúp tui làm offer ngon lành. Tui có thể theo người đó cũng dc, miễn nhiệt tình là ok. làm capt mấy tháng mà thấy chậm tiến bộ qá, ai giúp pm yahu bên dưới nhé. thanks nhìu:binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43:

may thang speed dc bao nhiu rui

mới vào mmo, làm capt cho group daithang2015 mà tốc độ chậm công thời gian hạn chế về đêm. Tui cần 1 người nào thực sự muốn giúp tui làm offer ngon lành. Tui có thể theo người đó cũng dc, miễn nhiệt tình là ok. làm capt mấy tháng mà thấy chậm tiến bộ qá, ai giúp pm yahu bên dưới nhé. thanks nhìu:binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43::binhsua43:
haizzz đúng là ...... :) , mình khuyên bạn hãy cố gắng luyện cái tính kiên nhẫn :) , captcha đơn giản vậy bạn làm còn chê bai này nọ thì ko bek sao bạn làm đc những việc khác , mình từng gõ 6 tháng trời chỉ 6 ngón mới đc 1000code/1h :) , bạn nên học tập tính kiên nhẫn đi và đễ dành 1 số vốn từ captcha :) , rùi hãy nghĩ đến việc sẽ tham gia nghề khác :)

MMO là công việc cần có lòng KIÊN NHẪN , ai mà không có điều này thì tốt nhất đừng tham gia ,bởi vì sẽ rất nhanh nản. Kết quả la bỏ.

Bác nên cố gắng đi offers h cung đang khó khăn nhiều lắm sợ ko ai dám tuyển newbie đâu

haizzz đúng là ...... :) , mình khuyên bạn hãy cố gắng luyện cái tính kiên nhẫn :) , captcha đơn giản vậy bạn làm còn chê bai này nọ thì ko bek sao bạn làm đc những việc khác , mình từng gõ 6 tháng trời chỉ 6 ngón mới đc 1000code/1h :) , bạn nên học tập tính kiên nhẫn đi và đễ dành 1 số vốn từ captcha :) , rùi hãy nghĩ đến việc sẽ tham gia nghề khác :)
minh ko chê bai, do mình ko có đủ time thôi mà :(

---------- Post added at 09:12 AM ---------- Previous post was at 09:11 AM ----------

may thang speed dc bao nhiu rui
max speed 15wpm :|:|

minh ko chê bai, do mình ko có đủ time thôi mà :(

Ko có đủ time thì tốt nhất đừng làm, tập trung vào việc mà bạn đang giành time cho nó đi. Nên tập trung vào 1 cái thôi, cứ nhảy tùm lum như vậy thì bạn sẽ ko thành công được cái gì cả. "Dục tốc bất đạt".

mình gõ 1 tuần tốc độ tăng từ 7->15
mà mỗi tội pri nó cao quá phải thức khuya(ban ngày thì rãnh ngồi ko :(()

capcha làm ko đc sao wa offers nỗi ngày làm 5h sau đũ tiền sài tốt nhất cậu tìm nghề nào ở ngoài làm ngày 8h cho ổn định nhé thường làm đêm đường mạng good làm tốt hơn

Cái giọng điệu không thể chịu được, người ta có lòng tốt cũng chả bao giờ chỉ luôn
Tui cần 1 người nào thực sự muốn giúp tui làm offer ngon lành. Tui có thể theo người đó cũng dc, miễn nhiệt tình là ok
Bạn theo thì người đó có ích lợi gì, bạn trả công à . haizzz

chắc mềnh cũng lập 1 topic như này để kiếm gạch xây nhà dạo này trời mưa nhà dột quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week