SCAM hoangnd120 scam

Status
Not open for further replies.

maiyeuemnn

Senior
Reactions
630
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có giao dịch với @hoangnd120 120 PM qua VCB
thông tin VCB của ông ấy đây
0341006903631
Nguyen Huy Phuong Nam

Hiện tại nó đã khóa facebook
https://www.facebook.com/hoang.st.5

Cho ông @hoangnd120 24h để vào giải quyết

Screenshot 2014-11-06 21.53.57.png

có đầy đủ log chat, hơi dài sẽ quote từ từ

Last edited:
120$ mà đi gd với nick không bảo hiểm vậy . mấy bác này tiền hình như dễ kiếm lắm hay sao ấy !! chia buồn !!

120$ mà đi gd với nick không bảo hiểm vậy . mấy bác này tiền hình như dễ kiếm lắm hay sao ấy !! chia buồn !!

120$ mình không tiếc, quá nhỏ cho 1 giao dịch, chỉ là post lên đây để cảnh báo AE tránh thằng này ra thôi

120$ mình không tiếc, quá nhỏ cho 1 giao dịch, chỉ là post lên đây để cảnh báo AE tránh thằng này ra thôi

Nói thế này chứng tỏ bạn làm được rất nhiều tiền nhưng quá chủ quan trong giao dịch với người khác. Và hình như những người nhiều tiền đều vậy :D:D:D

Cái nick Hoang ST là nó hack của người ta
Nick chính của nó là Nguyen Huy Nam trùng khớp với thông tin VCB nó cung cấp cho mình

Nói thế này chứng tỏ bạn làm được rất nhiều tiền nhưng quá chủ quan trong giao dịch với người khác. Và hình như những người nhiều tiền đều vậy :D:D:D
tiền mồ hôi nước mắt dù chỉ $1 đều rất quý, mình còn nhớ lúc còn SV chỉ 3k mua gói mì ăn liền nhìu lúc cũng đã là quá xa xỉ. người bán rẻ nhân phẩm của mình chỉ với vài trăm $ ăn trên mồ hôi nước mắt người khác thì.... sống còn để cái đức cho đời sau nữa chứ :)

thế bác gửi VCB cho nó trước rồi hả ? xong nó lặn luôn đúng ko ?

Nói tóm lại là tin người quá phải chịu thôi, à mà có VCB của nó rồi gọi lên ngân hàng có đòi được không nhỉ?

Nói tóm lại là tin người quá phải chịu thôi, à mà có VCB của nó rồi gọi lên ngân hàng có đòi được không nhỉ?
gọi lên được bác . bảo là đã giao tiền nhưng bên nhận không giao hàng . Ngân hàng or CA nó sẽ hỏi bác đã quá 24h chưa vì lỡ bên kia gặp sự cố mất điện hay gì gì đó nên sau 24h kể từ lúc bác giao tiền mà bên kia vẫn ko có hồi âm thì CA sẽ phối hợp với ngân hàng để làm rõ vụ việc . Tất nhiên là bác phải quyết tâm làm đến nơi đến chốn . 2tr5 là đủ truy tố trách nhiệm hình sự rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week