Ask Hoang mang trong biển trời forex hiện nay!

??? WTF Cùng một người tự trả lời?

Thực tình mà nói thì dạo gần đây mình thấy thị trường forex trong nước có quá nhiều biến động. Từ vụ FBS giở chiêu thủ tục rắc rối charge thêm phí từ trader rồi cty Khải Thái ở ngoài HN mới bị phanh phui lừa tiền bạc tỷ. Gần đây nhất là vụ EXNESS xóa lịch sử giao dịch, scam $ từ trader này nọ, giờ mình thấy hoang mang quá, không biết tiếp tục tham gia cái thị trường này thì có bị rờ gáy không nữa, chắc thời gian này em sẽ lui về hậu trường tránh biến :(
Lánh 1 thời gian cũng là 1 lựa chọn của nhiêu FXer hiện nay

hum nọ vừa rút tiền khỏi fx , tích thêm chut nữa kha khá tý lại chiến tiếp, vốn bé khó thắng nó lắm:D

chưa xác định là exness scam đâu, lúc truớc mình có 5 lệng đang gd, tự nhiên bị lỗi ko vào acc được, báo nó xong nó khắc phục 2 ngày sau vô lệnh thì nó cắt hết lệnh, mất hết lịch sử, xong nó nói lỗi server. mình chat lại với nó nói là tk vẫn nhận lịch sử mail hàng ngày, mình nói là nó phải khôi phục lại lệnh, xong qua hôm sau lại trở về như cũ :p:p

vâng, em cũng đang lánh thị trường như đi tị nạn nè :D
đang tị nạn ở đâu vậy bạn? Cho biết chút thông tin xem nào

That su vi cac ban chi tap tru.g vao nhung san nho, co che long thi moi vay. Neu cac ban choi voi fxcm, saxobank, alpari ... nhung broker ten tuoi thi da ko vay.

Thực tình mà nói thì dạo gần đây mình thấy thị trường forex trong nước có quá nhiều biến động. Từ vụ FBS giở chiêu thủ tục rắc rối charge thêm phí từ trader rồi cty Khải Thái ở ngoài HN mới bị phanh phui lừa tiền bạc tỷ. Gần đây nhất là vụ EXNESS xóa lịch sử giao dịch, scam $ từ trader này nọ, giờ mình thấy hoang mang quá, không biết tiếp tục tham gia cái thị trường này thì có bị rờ gáy không nữa, chắc thời gian này em sẽ lui về hậu trường tránh biến :(

Em ko biết sao chứ em vẫn rút bên FBS bình thường mà, chắc tại rút ít, TK em bé nhắm được hơn 500$ :( :(

EXNESS thấy đó h cũng có chữ tín lắm mà, đâu đến nỗi như fbs hay Khải Thái

Bác chơi cả 3 rồi hay sao mà phán như thánh ? Trong 3 sàn bác nói có FBS là em dep rồi.. lúc rút ra nó yêu cầu check lại coi mình có vi phạm quy định ko nên hơi lâu, chứ rút tiền vẫn dc nhé! Em mới rút hôm Noel để đi Sing đó!

moneylover , tên như cái phần mềm bên tinhte mới giới thiệu mấy hôm trước.

Vụ sàn này nói đi nói lại, tóm lại ko trade sàn lạ, check feedback kỹ. Còn đánh thua thì do mình thôi. Không nên hoang mang. Hiện nay nhiều sàn đang đầu tư vào VIệt nam chứng tỏ nhiều người trade lắm.

moneylover , tên như cái phần mềm bên tinhte mới giới thiệu mấy hôm trước.

Vụ sàn này nói đi nói lại, tóm lại ko trade sàn lạ, check feedback kỹ. Còn đánh thua thì do mình thôi. Không nên hoang mang. Hiện nay nhiều sàn đang đầu tư vào VIệt nam chứng tỏ nhiều người trade lắm.
Em check trên http://www.forexpeacearmy.com/ ok ko bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back