hoài bão về MMO liệu bạn đã đạt được?

mong đc 5$ /day.hoài mà khong đc

hoài bảo chưa làm dc ! mới hoàn thành dc 1% hoài bảo =))

kiếm đủ $ để va vào mồm nhưng chưa đc :binhsua33:
vì đam mê ăn nhậu và gái gú cá độ quá nhiều :binhsua46:

khởi đầu mmo với sự nghiệp gõ captcha, làm 1 mình đc cỡ 50$/tháng, xem như đủ tiên :D. Sau đó cùng vs vài người bạn lập team tuyển mem gõ capt cho 1 thằng admin mất dạy. Bị scam mất hết --> nản quá nên giã từ captcha qua chơi PTC. Lại trúng mùa cam nên cả tháng chả đc xu nào :) --> từ bỏ mmo :D , chuyển sang làm freelance. 1 tháng thiết kế cỡ mấy chục cái logo thì cũng đủ ăn :))

Tham gia mmo với ước mong kiếm 2t/tháng và giờ có thể coi là đã thực hiện được nhiều hơn ước mơ :D

1 ngày giành 5-10h cho mmo , cắm auto các thể loại , thu nhập đủ xài , mỗi cap cap 15-20$/day cũng đủ xài :) còn cái khác ko tiện kê khai còn quãng thời gian còn lại là giao lưu kết bạn học tập và đi chơi , nói chung thời gian còn lại là quãng thời gian hưởng thụ như bao con người đang đi làm khác ngoài xã hội ;)

mmo cũng có nhiều người làm giàu rồi đó, những bạn phải thật sự có vốn và lều 1 tí chứ muốn kiếm tiền từ mmo ma bạn khong có vốn thì tôi khuyên bạn nên nghĩ đi và tìm việc khác mà làm, ai muốn thành công với mmo phải thật sự lều và có vốn là yếu tố bắt buộc, mình có mấy người bạn làm giàu được từ nó rồi đó họ đã chơi hơn 3nam va họ đầu tư. họ giấu không muốn chúng ta biết đâu !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,443
Latest member
trungf
Back
Top Bottom