hoài bão về MMO liệu bạn đã đạt được?

lúc mới vào mmo mình chỉ mơ ước dc 2$/ngày,cố gắng tìm hiểu rồi cũng đạt được mục tiêu,lúc này lại có 1 hoài bão khác,tính đến giờ chẳng biết qua mấy hoài bão rồi ^^

biết làm gì bạn ơi...một hình thưc cheat(gian lận đó mà) mà bạn thấy ko? bạn ấy đã bỏ rồi đó...lý do : ko an toàn...kiếm money trung thưc đi nếu có thể

UG là ăn cắp . là gian lận . lừa đảo . sex . gì nữa nhỉ ai biết chỉ ra thêm .

đó là UG của VN . còn UG thực chất là 1 tổ chức hoạt động bí mật về mọi lĩnh vực Underground

Last edited by a moderator:
UG là ăn cắp . là gian lận . lừa đảo . sex . gì nữa nhỉ ai biết chỉ ra thêm .

đó là UG của VN . còn UG thực chất là 1 tổ chức hoạt động bí mật về mọi lĩnh vực Underground

VN chỉ được 3 cái vặt vãnh thôi :m082: - như nước ngoài mỗi lần scam của nó là họ chao đảo liền - bên đây toàn đi scam mấy đồng lẻ :m082: => :m203:

mục tiêu của mình là đi kiếm người yêu

quen người iu thì dễ lắm, chỉ cần bạn dạng tỏ tình áp sát gái thì sẽ kiếm đc thôi. Chỉ sợ bạn nhát gái giống mình nên chưa có ng iu :), mấy đứa bạn mình cua gái gê kinh hồn :)).

Tớ đang kiếm 1 tình iu đít thực :))

ai cũng pro hết ta,thấy mục tiêu lớn quá,Chúc mọi người đạt đc mục tiêu của bản thân sớm không chỉ là mmo nhé.

Mình thì chỉ vui thôi, vào chém gió làm quen thân thân rồi chờ thời cơ làm quả scam to to :m190: Ai có giỏi thì ăn cơm, ai không giỏi thì ăn cháo :m020: Mình mong 20k/tháng. Phấn đấu 5 đến 7 năm nữa :m025:

Lúc mới vào và kiếm tiền khá thành thạo từ captcha, mong ước 1 tháng 3-4tr đủ nuôi mình :m068: nhưng khi đã biết thêm nhiều cách kiếm tiền , hoài bão bây giờ là 1 tháng 1k-2k$ để nuôi chính mình, nuôi em mình ăn học, có tiền mua quà cho ba mẹ :m068: Nhưng 1 tí sóng gió mình đã nản rồi, lúc nản lúc thì tràn trề ý chí ko biết hoài bão có thực hiện được ko :m068: Hoài bão- Kim

Lúc mới vào và kiếm tiền khá thành thạo từ captcha, mong ước 1 tháng 3-4tr đủ nuôi mình :m068: nhưng khi đã biết thêm nhiều cách kiếm tiền , hoài bão bây giờ là 1 tháng 1k-2k$ để nuôi chính mình, nuôi em mình ăn học, có tiền mua quà cho ba mẹ :m068: Nhưng 1 tí sóng gió mình đã nản rồi, lúc nản lúc thì tràn trề ý chí ko biết hoài bão có thực hiện được ko :m068: Hoài bão- Kim
cố lên em.hi

Mục tiêu là cái đích nhắm đến dựa trên cơ sở xây dựng theo năng lực và các cơ hội @@. được chia làm mục tiêu dài hạn và các mục tiêu ngắn hạn để đạt được mục tiêu dài hạn. Thế thì bắt đầu viết ra các mục tiêu và chiến lược thực hiện một các đúng đắn rồi đi theo con đường đó :) chúc vui

Mục tiêu là cái đích nhắm đến dựa trên cơ sở xây dựng theo năng lực và các cơ hội @@. được chia làm mục tiêu dài hạn và các mục tiêu ngắn hạn để đạt được mục tiêu dài hạn. Thế thì bắt đầu viết ra các mục tiêu và chiến lược thực hiện một các đúng đắn rồi đi theo con đường đó :) chúc vui

Nếu mục tiêu không nhất thiết phải là tiền phải không anh bạn VIP :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week