hnm246 scam 2tr550 nha. chờ trả lời đây.

Status
Not open for further replies.
tóm lại là chủ thớt đã mất tiền rùi

mình vừa check lại , đúng là 2 yahoo khác nhau : tieuthuyet_tinhanh270392 và tieuthuyet_tinhanh270292 .. Hic bó tay r
sau vụ này thì cậu rút kinh nghiệm đi nha nếu có khả năng thì lập 1 wed mua bán còn ko thì cập nhật số fone email stk ngân hàng pm wmz :binhsua04: để những người nhừ cậu kia có gì còn fone đc khi cậu off tránh tình trạng scam :binhsua75: làm ex thì nên chú ý về vấn đề đó một chút

Cả mình và bạn thớt đều bị 1 thằng scam chơi , fake cả 2 nick : hnm3313 và hmn3313 , tieuthuyet_tinhanh270392 và tieuthuyet_tinhanh270292 .. :( .. Tiền thì cũng mất r , cả mình và bạn thớt đều chủ quan nên bị scam.. H mình sẽ chịu cho bạn thớt một nửa số tiền bạn bị scam coi như hỗ trợ bạn 1 phần .. Mình sẽ update thêm thông tin tài khoản vào more info , hy vọng ko xảy ra trường hợp đáng buồn này nữa.. :(

Cả mình và bạn thớt đều bị 1 thằng scam chơi , fake cả 2 nick : hnm3313 và hmn3313 , tieuthuyet_tinhanh270392 và tieuthuyet_tinhanh270292 .. :( .. Tiền thì cũng mất r , cả mình và bạn thớt đều chủ quan nên bị scam.. H mình sẽ chịu cho bạn thớt một nửa số tiền bạn bị scam coi như hỗ trợ bạn 1 phần .. Mình sẽ update thêm thông tin tài khoản vào more info , hy vọng ko xảy ra trường hợp đáng buồn này nữa.. :(
thế là tốt rồi hi vọng ko có trường hợp này nữa :binhsua06:

vậy tức là thớt đang gd với bạn ex này, bạn ex xác nhận xong thì bị mất điện, lợi dụng thời cơ scam fake nick pm để tiếp tục gd trên theo suy đoán là vậy phải ko nhỉ :-ss thớt vào phần log chat để xem nick có đúng ko nhé chứ chụp thế chỉ là tên hiển thị thôi :binhsua75:
công nhân scam này tinh vi và căng giờ chuẩn :-ss mà sao bro biết nick fake tên là hmn3313 vậy trên hình đâu có nhỉ :-ss
CHUẨN CMNR MÌNH THẤY TRƯỜNG HỢP NÀY LINH TÍNH 99% THẰNG hmn3313 cố tình tạo thềm 1 nick hnm3313 đẻ chơi bạn này.Bọn trung gian bảo hiểm giờ cũng nhiều thằng cơ hội lắm

thui dù gì 2 bên cũng có lỗi. mình cũng mới giao dich lần đầu , thớt cũng mới là exchange nên cả2 k có kinh nghiệm. mình chấp nhận phương án cả 2 chịu 1 nửa. mình đã nhận tiền của exchange rùi. close topic giùm mình. đây cũng là bài học kinh nghiệm cho cả 2 và các bạn khác

mất điện trùng hợp vậy ta , sao thằng scam pm thớt kịp lúc cúp điện vai

Haiz... SCAM SCAM SCAM.... Rồi 1 ngày tụi bây trả giá =.=''. Closed!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week