hình thức scam đẳng cấp chấp cả log chat ! giờ không biết thằng nào scam clickdicung vào đây cùng gi

Nói như bác khác nào Leemynhyo và Leemynhyoo là cùng 1 ng, như vậy có nghĩa bác nói clickdicung scam, nếu thế thì còn nói là biện hộ cho clickdicung, vãi cả hàng ra ấy.
Thì đó ông bank gì nói không có lập trường nãy mình mới đưa vấn đề ra ổng đoán sai bét là hiểu rồi

View attachment 7182

Vậy tại sao đoạn chat của hyipnewss ( typhummo ) lại nằm trong conversation History của hyipnew ( mod locvinhsu )

Trường hợp tương tự chỉ khác 1 tý
ví dụ cho câu đang thắc mắc mình hiểu nhé, tớ mượn hình ảnh này của cậu tý, trong hình này cậu để ý bên trái là hyipnew bên phải( chữ hiện nick đối phương chát lại đó) là hyipnewss. Đây là 1 người chứ ko phải 2 người, nick hyipnewss đặt tên là hyipnew. cậu hiểu ko chứ ko có chát níck này nhưng nháy sang nick kia đc.

tối nay ta nhờ admin xem sao . Có gì báo kết quả rồi chém tiếp :)). rốt cuộc tiền vẫn không có nhưng đang tìm xem thật sự scam là thằng nào.

Ặc! có thế thôi mà các bác cũng lôi nhau lên đây, vấn đề dễ hiểu mà. Mấu chốt chính là ở đây nè chủ thớt( xóa đi và add lại)
Để mình giải thích nhé:
Thứ nhất cậu dùng yh 11, lúc leemynhyoo add cậu nó ko để tên là leemynhyoo mà nó để là leemynhyo( thực ra vẫn là leemynhyoo mà thôi) nhưng trên thanh bảng chát nó sẽ ghi là leemynhyo, cậu nhìn vào hình thứ nhất 2 đoạn hội thoại đó là của 1 thằng đó. phân tích 2 đoạn hội thoại này ta thấy đoạn hội thoại bên trái là khoảng thời gian leemynhyoo đã add yh chủ thớt và thế là bên trên thì là leemynhyo mà khi nó chát lại là leemynhyoo.
Thứ 2 hình bên phải là khoảng thời gian mà chủ thớt add lại nó( đang chờ trả lời) và nó chưa đồng ý nên tất nhiên cái tên nó thêm vào vẫn ko thể hiện lên như bên trái được và chủ thớt ấn f3 thì nó ra đoạn hội thoại của thằng scam mà thực ra nó vẫn là 1. Nói đến đây chả biết nói thế nào nữa, ai hiểu được thì cho xin cái thanks, ai ko hiểu được thì tự cố gắng suy nghĩ lại( nếu nghĩ ra nhớ cho thanks nhé) còn ai ko thể hiểu đc nữa thì pm tớ teawi cho mà xem( có tính phí:)) ).
Đùa thôi! tớ tin là các bạn se hiểu thôi mà. Cám ơn!

Vẫn giữ quan điểm trên của tớ. hic! ae làm cái event để. hê hê!

vừa đi học về
trưa nay mình đã team log chat của chủ thớt, ảo tung chảo
lúc mình team, cái nhật ký trò chuyện ko có log chat của leemynhyoo
nhưng đến lúc sau gay quá phải team lại làm rõ thì lại thấy cái log chat đó ở phần nhật ký trò chuyện :S
mình hoàn toàn ko phải leemynhyoo :(
mình ko xài Y!M 11, nên mình ko rõ lắm
Y!M của mình ko có nhật ký trò chuyện, chỉ có log chat, và log chat của mình thì làm sao mà có đoạn chat của leemynhyoo cơ chứ
LR chữ ký, phone chữ ký, sao bạn ko verify
bị leemynhyoo scam xong lại đi report mình?
À chủ thread à mình cũng bị giống cậu trong Yh! mình có 2 người là

1. hyipnew ( bác locvinhsu ai cũng biết rồi )

2.hyipnews ( trong 4rom này mà quên tên rồi )

Chat với bác 1 mà xem lại thì lịch sử nằm trong lịch sử bác 2

Còn lịch sử chat với bác thứ 2 không thấy đâu

Vả lại Yh! dạo này điên phần lịch sử lâu lâu thiếu 1 khúc ( bữa hỗm mua key bác XD xài làm biếng lưu lại trong file lúc muốn tìm xem lại phần ls không thấy đâu , cả bác XD cũng mất khúc đó )

chủ thớt chứng minh điều này là sai đi?

Có gì đâu mà phải tranh luận ghê thế , chủ topic làm 2 cái nick rồi tự test những giả thiết các bạn đã đưa ra ở trên thì biết ngay là thật hay giả , 1 người hay 2 người mà :(
mình có bảo bạn ý lập 2 acc tương tự để tự bạn ý thấy được kết quả, nhưng 100% là bạn ý chưa làm, vì thế nên mới có topic này đây =.=

nếu có thắc mắc gì, pm inbox gặp mình trực tiếp tại Hà Nội, thanks

để ta mua vé máy bay vào HN nhé . Cậu cũng kêu tớ lập topic rồi còn gì . Mình đã cho cậu team còn gì . vậy tại sao cái đoạn chat nằm trong nich cậu vậy . cậu giải thích đoạn đó hộ .

đây, ông liên quan đây rồi, ông tải yh11 về cho chủ thớt và ae tewi đi tôi chắc chắn ko có cuộc nc đó, các bạn đừng nghĩ sẽ xóa đc nhật ký nhé yh 11 các cậu cứ ấn f3 rồi f4 là hiện ra hết. mà hình như kiếp trước nợ ông này hay sao ấy, vào cứ giải thích hoài!hjc như có ma sui!

để ta mua vé máy bay vào HN nhé . Cậu cũng kêu tớ lập topic rồi còn gì . Mình đã cho cậu team còn gì . vậy tại sao cái đoạn chat nằm trong nich cậu vậy . cậu giải thích đoạn đó hộ .

làm sao mình biết được? bạn hỏi leemynhyoo ý =.=
sao bạn ko tự test đi? :S
mình sẽ cho admin log vào acc nếu cần
hoặc pm yahoo, mình hoàn toàn đồng ý :|
vào đến hà nội pm tớ cafe :D

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:14 PM ----------

đây, ông liên quan đây rồi, ông tải yh11 về cho chủ thớt và ae tewi đi tôi chắc chắn ko có cuộc nc đó, các bạn đừng nghĩ sẽ xóa đc nhật ký nhé yh 11 các cậu cứ ấn f3 rồi f4 là hiện ra hết. mà hình như kiếp trước nợ ông này hay sao ấy, vào cứ giải thích hoài!hjc như có ma sui!
tải được thì tui đã tải lâu òy @@ bị lỗi hoài à, tui cho team mà xem
@@ thank ông nhìu, dù chả bít ông là ai @@ ở hà nội ko tui mời cafe lun cũng được :D dạo này stress quá

làm sao mình biết được? bạn hỏi leemynhyoo ý =.=
sao bạn ko tự test đi? :S
mình sẽ cho admin log vào acc nếu cần
hoặc pm yahoo, mình hoàn toàn đồng ý :|
vào đến hà nội pm tớ cafe :D
đây! hà nội đây, có đáng mời đi cafe cái ko? tranh thủ up cho amin vào giải quyết!

chủ topic làm cái tiêu đề giật gân quá, đề cao bọn scam thế, tự tạo ra sự cố rồi làm ae lầm tưởng là scam giỏi lắm. làm chúng nó sướng! hic!( đấy là nói theo quan điểm của mình )

chả chứng minh dc gì ,cái tên hiển thị nó khác tên nick mà, ở trong cái log yh nó tìm theo tên hiển thị dc mà :| thử trong list vào phần log,
bước 1: ghi thử 1 cái tên nick nào trong list sẽ ra đoạn chat đó.
bước 2: tìm tiếp tên hiển thị của nick đó.
==> cũng sẽ có cùng đoạn log?
hiểu ko ?

Last edited by a moderator:
haha đã có lời giải đáp của admin ! tí nữa hãy xem video của admin nhé . clickdicung co ngon thì vào đối chứng . Nếu đúng là uy tính thi đền bù cho tớ lại đi scam không tốt lành gì đâu . Còn không thì cứ xem đoạn chat và có thể 1 ngày nào đó em sẽ bị như vậy nhé . Gieo quả nào trời trao quả đáy con ạ . :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week