Hình Ảnh 2 Thăm Trung Tâm Khiếm Thị Nhật Hồng (15/01/2014) Của Nhóm MMO4ME Charity

Status
Not open for further replies.
Kiếm hoài ko thấy hình mình đâu rốt cuộc nó nằm áp chót ^^

Kiếm hoài ko thấy hình mình đâu rốt cuộc nó nằm áp chót ^^
bên topic hình 1 cũng có em mà ,anh thì thường anh chú trọng topic có nhiều người với nhân vật chính trong chuyến đi ,còn ko thì hình chụp phải có nhân vật chính kèm nhân vật phụ ,em để ý mấy hình a up lên bữa giờ toàn vậy mà :D

bên topic hình 1 cũng có em mà ,anh thì thường anh chú trọng topic có nhiều người với nhân vật chính trong chuyến đi ,còn ko thì hình chụp phải có nhân vật chính kèm nhân vật phụ ,em để ý mấy hình a up lên bữa giờ toàn vậy mà :D
cái khổ của mấy tay chụp hình là vậy đó a ^^

Chị rất muốn tham gia những chương trình thế này. Cho mấy bạn nhỏ nhà chị theo để cho các bạn ấy hiểu được mình đã sung sướng hơn các bạn trong mái ấm gấp nhiều lần, các bạn nhỏ sẽ có những ấn tượng thật tốt về những người tham gia từ thiện. Hy vọng các bạn ấy cũng sẽ sống tốt như các anh, các chị tham gia làm việc tốt

Chị rất muốn tham gia những chương trình thế này. Cho mấy bạn nhỏ nhà chị theo để cho các bạn ấy hiểu được mình đã sung sướng hơn các bạn trong mái ấm gấp nhiều lần, các bạn nhỏ sẽ có những ấn tượng thật tốt về những người tham gia từ thiện. Hy vọng các bạn ấy cũng sẽ sống tốt như các anh, các chị tham gia làm việc tốt
ok chị :D cũng lâu ùi ko thấy chị đi cùng nhóm nhỉ, chắc chị bận trong những ngày gần tết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week