SCAM hieu_offer_2014 @danghieuht vào đây

Ko bạn, mình lưu software thôi, mà bạn nói mình mới thấy có điều lạ nhỉ, minh dùng google lưu phần mềm này nọ hơn 2 năm nay rồi, cũng bị quét 2 lần, đều die sạch (mua của nhiều người rồi), mà mấy trang dùng google để làm phim online sau những lần đấy đều vẫn bình thường.... @@.. mới check thử mấy site lớn đều thấy vẫn sống nhăng răng cả.
mai e mua chả dùng gì luôn, chỉ tương tác gmail g+ r để đó, mà nó vẫn chết @@

mua 50 mail Very rùi mà die mất 10 e nè. đang chờ seller bảo ành mà ông ấy bảo gg đang quét
bị rp rất nhiều mà bác nào ko tag mod vào giải quyết à, thấy mấy topic viết xong để đó, mà ko có lời giải thích từ ng sell
@danhmay24h, hungtai1900

Mình tạo email unver sống cả năm trời có sao đâu nhỉ.

Chắc do người tạo chủ quan, bỏ qua những động tác mà tớ đã làm thừa.

Mình tự làm, nông dân mà.

Chủ thớt vừa muốn hàng rẻ nhất nhưng chất nhất. Mà thường hai cái này tỉ lệ nghịch với nhau. Đừng gọi ông sell mail vào làm gì vì với mail unver bắt bảo hành cho 1 tháng là quá đáng.

xác nhận phankiet95 bán mail tốt nhé, mua của bạn ấy nhiều rồi. Dạo gần đây k thấy online yh nên mua của người khác, cảm thấy k tốt bằng

Mình có giao dịch với bác này nhiều lần rồi, khá uy tín. Đợt vừa rồi gg nó quét nên mới đứt thế thôi. Đợi 1 vài hôm bác ấy hồi lại đc thì lại đền bù thiệt hại cho bạn thôi ;)

ônh này cò quay bỏ mẹ , đưa số tài khoản để rèfund mà 2 3 ngày chả thấy đâu . Online pm cung éo rep . làm ăn như cái khố dai

Google nó quét nhé. K tránh được :(.

Tình hình là mình có mua mail của bn này, vào giữ tháng 12/2015. Mua mail unver, vì m cần gấp quá, nên bác ấy đã bán với giá 1000 vnd/1 mail loại unver.
100 mail = 100k. Ừ, ko sao? Vấn đề đến tận hnay tất cả các mail đó mình mua của bn ấy gần 300 gmail. đi sạch, kiểu spam, mình có nt qua yh ko thấy rep, lên kiếm thì thấy đang bị rp rồi. ko biết có bảo hành gì ko đây :(
Bạn ơi. bạn mua từ giứa tháng 12/2015. Rule mình chỉ bảo trong 7 ngày. Giờ quá hạn rùi sao report mình vậy :(

Bạn ơi. bạn mua từ giứa tháng 12/2015. Rule mình chỉ bảo trong 7 ngày. Giờ quá hạn rùi sao report mình vậy :(
đờ mờ ghét nhất những thằng làm mà *** dám nhận. cãi hết từ topic này sang topic khác. bố cũng ạ mày luôn Hiếu ạ

bác này trùm bán gmail xàm không xác nhận lúc nào cũng đổ thừa bác GG cả vậy bán được không được thì cũng bảo hành chứ

ko liên quan ai mua mail ver pone pm mình.mình cũng nói luôn mail unver règ 1 vài con ko sao chứ reg hàng loạt là chết hết.

Xác nhận là PM hieu_offer rất là khó. Bác mua từ giữa tháng 12 bây giờ bác đòi BH thì cũng ko được. Em mua hơn 1k acc giá 800 trong khi trong toppic ghi 700.
PM bảo hành ko thấy reply.

Còn thằng @hoangdepzai bớt nổ đi. Gmail đang fix có veri bằng giời thì vẫn disable như thường nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week