• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hiepsi1314 Cho anh 12h để giải quyết Không thì Repost scam

Status
Not open for further replies.

Nice

Senior
Reactions
163
MR
0.000
Như tiêu đề anh ây có mở 1 thơt bán 2Group pix và tớ pmm và đả mua
Đây là Bài của anh ấy http://mmo4me.com/showthread.php?91342-Ban-2-group-pix-kiem-tien-mua-dien-thoai
Còn đây là log chat

Số tiền bị scam là 200k đối với em đó là số tiền lớn cha không phải nhỏ......tiền đó em dành dụm để góp trả laptop vì mua laptop trả góp và cho mẹ.......cha không giàu có gì mong anh đọc được thì hảy đưa Group hoặc hoàng lại tiền dùm em em
cám ơn anh
Em vẫn tinh là anh chưa scam nên vẫn cho anh thời hạn đúng 12h trưa mai anh nhá và có 1 bạn cũng chưa được chuyển Group và cũng sent tiền cho anh rồi đó là bạn lamkent
Thôi em quyết định cho anh ấy thêm 1day nữa đúng ngày mai vào lúc 12h ngày 18-12-2012 em sẻ báo là scam nếu anh ấy không lên :binhsua36:

còn đây là proof chuyển tiền

Em vân tin anh là chưa scam nên vẫn cho anh thới gian........mong anh đọc được bài này vì số tiền đó quan trọng và quý giá đối với em :(
Update thêm logchat và Proof của bạn lamkent

Last edited by a moderator:
mấy người bị 1 lúc thì chắc là scam rồi bạn, chia buồn

chia buồn cùng thớt. up lên cho bị cáo vào xử lý

Đọc xong vừa thấy tội nghiệp :(, vừa thấy mắc cười :D

Nó đi mua hàng mà nó sợ người ta hỏng bán, chơi sang 21k/1$ để mau có được món hàng và còn tốt bụng, cho mượn thêm tiền mà giờ nó thành ra như vầy :binhsua129:

Úp dùm cho thớt

Last edited by a moderator:
lại 1 vụ xì cam thiệt hại hàng ngàn đồng :binhsua24: chia buồn cùng bác và gia đình quyến thuộc gần xa :m020:

Đọc xong vừa thấy tội nghiệp :(, vừa thấy mắc cười :D

Nó đi mua hàng mà nó sợ người ta hỏng bán, chơi sang 21k/1$ để mau có được món hàng và còn tốt bụng, cho mượn thêm tiền mà giờ nó thành ra như vầy :binhsua129:

Úp dùm cho thớt
dạ :( hixhix giờ thì em chả pik sao nữa

Thấy ông hiepsi này lần trước làm cái event cũng hay lắm mà, hy vọng là bận bịu gì đó thôi :binhsua12:

mắc cười vãi chưởng........................mình nghĩ chắc k Scam đâu chứ nick forum 2011 này mà đi Scam 300k làm gì ..........:binhsua24:

chắc chả hí hửng đi mua điện thoại rồi về send tiền sau ,từ hồi hiepsi bị mất trí nhớ,trí nhớ tưng tưng hẳng ra,mà ta cam đoan cha điên đó ko scam đâu :)

Chia buồn cùng cậu nha, lần sau rút kinh nghiệm. Tớ mới mua máy tính hết tiền rồi chứ ko tớ cho vay :(

Scam xin tha giùm mấy bác gõ captcha, vì thấy nghề đó cực quá mà còn scam ngta.

full info lo gì scam bạn!
nick bạn ấy là pro tức là đã cập nhật thông tin cá nhân đầy đủ. Bạn yên tâm đi nhé!

Chia buồn cùng chủ thớt nhưng chắc ăn cam rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,002
Latest member
tranthang2795
Back