• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hic nản với FS quá, pro vào giúp chút nào

haipro

Junior
Reactions
5
MR
0.000
vừa mới tham chiến chưa dc bao lâu mới có chút $ mà đă thế nay rùi!
image.php

image.php

có pro nào bít cách khắc phục để hạn chế bị xóa chỉ với, và làm thế nào để xóa hẳn đi nhỉ
giờ ko bỉt bài nào link còn sống mà pót nữa.hjc nhìn hoa hết cả mắt
thank !

Last edited by a moderator:
He He bác này kiếm được nhiều tiền thật 1cais này thì tui chưa từng bị nên cũng không rỏ lắm cứ spam cho nhiều người biết để có pro nào giúp bạn hic

Tôi dowload thuê đây anh em nào thích thì PM qua YM :lacobay_90 nhận dowload HF và RS naz !hic

Bạn vào phần contact. Viết 1 đoạn cho thằng Admin. Đại loại như:

Hi, tôi là 1 uploader của FS. Tôi đã làm việc được 1 thời gian, và số file tôi up lên cũng nhiều, phần lớn chúng là những file nặng. Bây giờ, tôi ko còn chỗ trống cho việc lưu trữ nữa, điều này khiến tôi không thể làm việc được. Tôi viết thư này mong you set tui lên Premium trong 1 tháng, để tôi có thể làm việc tiếp. Trong tháng sau có lẽ tôi sẽ có tiền để mua Premium. Thank you. :)

Có thể nó sẽ mua pre cho bạn đó, chờ vài ngày xem sao. Mà acc cậu up hết 500GB mà mới được có hơn 1$ à :-s. Toàn file nặng thế kia. Nó không mua pre cho thì bỏ acc này lun đi, tạo acc khác chơi, up file nhẹ thôi >"<

Đây là các file bị report mà các bác.
Hạn chế report thì cậu đừng ham post mấy cái hot đến nỗi chưa công chiếu :D

up đâu toàn remote đấy! tại mấy ngày tâp trung leech nên số lượng file cũng khủng :D
mà ko phải do các file vi phạm bản quyền ah

---------- Post added at 07:41 PM ---------- Previous post was at 07:37 PM ----------

còn cách nào khác ko bác

tưởng post fake thì chả bao giờ bị xóa chứ nhỉ, trước fake mấy phim chưa công chiếu spam mấy tuần giời đến khi nó chiếu mới bị del vì vi phạm bản quyền :)

Ồ, sr, mình ko để ý :D

Remote trong FS thì bạn phải thêm acc pre của host khác vào.

Del do bị report thôi :)) Chứ bạn up lên host nào cũng tuơng tự cả ý mà :)
Nếu bạn muốn pre thì hãy gia nhập ptuclub.com !
Hiện tại club đang có rất nhiều ưu đãi cho member :)

Cho em hỏi tí nhé:
em định mua acc rapid pre để remote rapid -> FS. Vậy khi remote em có thể lấy một số link rapid bất kì trên 1 diễn đàn nước ngoài rồi remote qua Fs bằng acc rapid mới mua của em được ko. Hay là em phải up file lên acc rapid của em rồi mới remote sang FS được, Thank...

Cho em hỏi tí nhé:
em định mua acc rapid pre để remote rapid -> FS. Vậy khi remote em có thể lấy một số link rapid bất kì trên 1 diễn đàn nước ngoài rồi remote qua Fs bằng acc rapid mới mua của em được ko. Hay là em phải up file lên acc rapid của em rồi mới remote sang FS được, Thank...
bạn có thể remote được bất cứ link rs nào ko cần up lên tài khoản rs của bạn đâu

Chúc các pro kiếm được > 20$/day ah mà quên các pro thì toàn làm hơn thì không phải nói nhỉ hic hic

1 ngày bác down dc bao nhiêu?
mình cũng chưa tính chíng xác là 1 ngày được bao nhiêu nhưng mà nếu chắc khoảng 2000 link chắc là cũng ổn :D:D hoặc là hơn nữa hic ! mình chỉ xin 80 % thui con bạn 20 % ok ? :D:D:D:D có j thì anh em bàn luận với nhau qua yahoo cho tiện ,còn nếu bạn không ok thì mình cũng tự làm vậy !

:fan

Del do bị report thôi :)) Chứ bạn up lên host nào cũng tuơng tự cả ý mà :)
Nếu bạn muốn pre thì hãy gia nhập ptuclub.com !
Hiện tại club đang có rất nhiều ưu đãi cho member :)

phải bỏ acc này ah bạn hjc cũng hơi phí vừa mới up bao file

chắc là file vi phạn bản quyền gòy hoặc là file đó cậu remote , mà nhầm ngay file fake , gòy tụi nó down về thấy file tào lao , gòy report lên , nên bị thế , tớ cũng bị del ầm ầm nà , mà tớ bị del vì làm fake :)) , pót 1 bài ăn dc gần 2$ trong 12h là bị del , qua ngày sau vẫn spam tiếp gòy lại ăn tiếp :))

uh mình cũng mới làm chưa bit nhiều
mà jo làm thế nào xóa hăn ra khỏi đấy để file nào bị del thêm còn biết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom