SCAM Hembux.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.022
SITE HEMBUX chính thức scam, bạn nào mới đăng ký thì pót lên nhận bonus 0.02$ clicks nhé
Thông tin site: 10 ads /day
Click : 0.01$
Ref click: 0.0025$
Min: 1.5$ - no invest - Instantly
Bonus: 0.02$ khi đăng ký và click hết ads. Cứ thêm 100 ads bonus 0.02$. Bonus và refback khi có proof
Refback: chế độ refback mới lên tới 200%. Có thể nói đơn giản hơn là cứ 0.1$ trong tài khoản của bạn thì mình sẽ bonus 0.04$ ( đối với các thành viên không up). 0.004$/clicks với các thành viên up. Refback thay đổi theo fee site
Thanh toán : khi mình có proof ( 5 ngày mỗi tuần)
Chú ý
+ Site reset lúc 10h tối nên trước đó các bạn nên vào lại kiểm tra nếu chưa click đủ 10 clicks
+ Do đã bonus nếu site scam mình sẽ không bonus scam
+ Chỉ thanh toán qua PP
+ Mọi thông tin thay đổi đều đăng tại blog và 4rum cần chú ý the dõi
+ Mình có thể thay đổi rule bất cứ lúc nào
Bạn nào tham gia để lại: ID + PP
Proof

Attachments

58.1 KB · Views: 219
    42.9 KB · Views: 90
    14.4 KB · Views: 71
Last edited by a moderator:
ID: congvt06
PP: [email protected]
Cho mình tham khảo tí. Cậu up gói nào vậy? Mình định đầu tư nhưng thấy sợ sợ không biết khi nào nó scam

ID: congvt06
Cho mình tham khảo tí. Cậu up gói nào vậy? Mình định đầu tư nhưng thấy sợ sợ không biết khi nào nó scam
Thực sự nếu có tiền thì cậu nên up max do mình không có chỉ up vừa đủ thôi. Trang này cùng admin onbux3 nên chắc không scam sớm đâu.
Lưu ý: nếu bạn up phải tuyển khá nhiều ref tại phí rút tới 20-30$. Không thanh toán - LR

Đã reg và đang click (sẽ xong hết ngay trong 15p) nhớ bonus cho mình nhé.. ( click chăm chỉ ) yahoo: quochung3790 (nếu cần thì add nick có site gì cứ pm mình miễn uy tín là ok)
ID: quochung3790

upppppppppppppppppppppppppppppppppppp. Tối nay bonus cho mọi người

uppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 10:29 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 10:46 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

Đã bonus và refback xong

ĐÃ nhận bonus!
Up 1 phát giúp chủ thớt..

View attachment 2427

Chưa nhận được mà sao mấy pa kia nhận đc rồi ?_?
Đã tìm thấy lý do rồi. Sáng nay mình vào PP của mình thì nó báo lỗi nên mình cancal và bonus lại cho bạn

---------- Post added at 09:39 AM ---------- Previous post was at 09:34 AM ----------

rèback cho mình bạn ơi
ID thonghy
PP [email protected]
Thân
Bạn chú ý 1 ngày cố clicks đủ 10 ads nhé dù ko có 0.01$ thì cũng phải clicks.
Do mình thấy bạn không clicks ngày hôm qua nên đang đang xem bạn có clicks nữa không

---------- Post added at 09:43 AM ---------- Previous post was at 09:39 AM ----------

View attachment 2427

Chưa nhận được mà sao mấy pa kia nhận đc rồi ?_?
Đã tìm thấy nguyên nhân đó là do PP của bạn chứ không phải của mình. PP của bạn chưa kích hoạt mail nên không nhận tiền dc

Upppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

đã reg
id anhtu56
pp chữ kí
Bạn click đi nhé mình thấy bạn chưa click đó

uppppppppppppppppppppppppppp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,426
171,479
Latest member