Help [HELP] vấn đề về teamviewer 11

windlove

Junior
Reactions
18
MR
0.004
Tình hình là em có đi làm xa nhà mà vẫn muốn kết hợp teamviewer để quản lý auto ở nhà
Vấn đề kết nối em giải quyết ok rồi nhưng có một vấn đề nhỏ mong các bác giúp đỡ
Chẳng là sau khi kết nối và setup auto ok rồi thì khi em thoát teamviewer bên này ra thì máy ở nhà em teamviewer nó hiện bảng thông báo active gì gì đó. Điều này khiến auto em nó k nhận diện được hình ảnh nữa :( ===> không auto được nữa.
Bác nào có thể khắc phục được tình trạng này giúp em với ạ :(

Tình hình là em có đi làm xa nhà mà vẫn muốn kết hợp teamviewer để quản lý auto ở nhà
Vấn đề kết nối em giải quyết ok rồi nhưng có một vấn đề nhỏ mong các bác giúp đỡ
Chẳng là sau khi kết nối và setup auto ok rồi thì khi em thoát teamviewer bên này ra thì máy ở nhà em teamviewer nó hiện bảng thông báo active gì gì đó. Điều này khiến auto em nó k nhận diện được hình ảnh nữa :( ===> không auto được nữa.
Bác nào có thể khắc phục được tình trạng này giúp em với ạ :(
giống mình quá.
Giải pháp của mình là làm con máy khủng, sau đó chạy nhiều maý ảo vmware, teamview cài trên máy thật, team thoải mái, hiện bảng active cũng không ảnh hưởng gì

giống mình quá.
Giải pháp của mình là làm con máy khủng, sau đó chạy nhiều maý ảo vmware, teamview cài trên máy thật, team thoải mái, hiện bảng active cũng không ảnh hưởng gì
Bạn ơi co thẻ tư vấn giúp minh 1 máy khủng mà bạn đang chạy dc ko. Cảm ơn nhiều

Bạn ơi co thẻ tư vấn giúp minh 1 máy khủng mà bạn đang chạy dc ko. Cảm ơn nhiều
mình vừa dựng 1 con hết 20 củ
xenon 1231v3
main gigabye b85
ram 16gb
ssd samsung evo 120gb
vga zotac GTX 750TI 2GB 128bit
nguồn xingitex 500W
vỏ case xama
màn hình LG

Sài ultraview của mr Quảng thay thế :D