[Help] Vấn đề tk Paypal bị limited do mình nhận tiền từ người lạ

phimhq

Newbie
Reactions
6
MR
0.029
Hi anh em.

Cách đây ít lâu tk Paypal của mình bị limited access. Paypal giải thích thế này:

We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.

Tài khoản của mình ko có tiền, nên thông báo vậy tức là có ai đó đã send tiền cho mình và Paypal đang điều tra.

Xem sao kê trong Paypal thì không có bất kỳ giao dịch nào kể cả nhận tiền lẫn rút tiền.

Vào phần Hỗ trợ của nó, nó yêu cầu gửi 1 số giấy tờ, và mình đã gửi ảnh scan cho nó CMND, Bằng lái xe, tk ngân hàng (internet banking)... nhưng nửa tháng rồi chả thấy nó hồi âm gì cả.

Mình đang cần nhận và rút tiền về bank nhưng bị limited thế này ko làm đc gì cả.

Anh em ai đã gặp trường hợp tương tự, hoặc biết cách giải quyết xin hướng dẫn mình.

Chân thành cảm ơn!

Tớ nghĩ nên hỏi rõ nó về số tiền bác đã nhận. Hỏi nó ai đã gửi số tiền đó cho bạn, bao nhiêu? rồi cố nhớ xem ng đó có quen ko.
Ko quen thì nói tao ko bik, chắc thằng nào chơi tao rồi ;))

Tớ nghĩ nên hỏi rõ nó về số tiền bác đã nhận. Hỏi nó ai đã gửi số tiền đó cho bạn, bao nhiêu? rồi cố nhớ xem ng đó có quen ko.
Ko quen thì nói tao ko bik, chắc thằng nào chơi tao rồi ;))

Biết chết liền. Vì trong thống kê giao dịch chả có bất kỳ 1 giao dịch nào. Cũng muốn "chửi" cho nó 1 trận như ý bạn nêu nhưng ko biết vào đâu. Vào Contact Us hay Dispute a Transaction xem qua các mục đều bắt điền mã số giao dịch hay ID Transaction gì gì đó mà mình làm quái gì có mà điền chứ.

Nản quá.

Biết chết liền. Vì trong thống kê giao dịch chả có bất kỳ 1 giao dịch nào. Cũng muốn "chửi" cho nó 1 trận như ý bạn nêu nhưng ko biết vào đâu. Vào Contact Us hay Dispute a Transaction xem qua các mục đều bắt điền mã số giao dịch hay ID Transaction gì gì đó mà mình làm quái gì có mà điền chứ.

Nản quá.

Nếu mà bạn nhận tiền thì chắc chắn 100% paypal sẽ gửi 1 thông báo về email của bạn có transaction number trong đó á
vào check email thử xem

Nếu ko có thì tớ nghĩ nên gửi thư support hỏi nó khi nào tài khoản mới đc verified.

Tớ cũng gặp trường hợp như cậu nhưng chả hiểu sao PP nó tự động gỡ limited và gửi thư xin lỗi tớ O_O

Last edited by a moderator:
Vào phần Hỗ trợ của nó, nó yêu cầu gửi 1 số giấy tờ, và mình đã gửi ảnh scan cho nó CMND, Bằng lái xe, tk ngân hàng (internet banking)... nhưng nửa tháng rồi chả thấy nó hồi âm gì cả.

Cậu phải xem rõ nó yêu cầu cái gì thì gửi cái đó, không phải gửi đại là được (VD như chữ đỏ cậu gửi làm gì vậy?).

Giờ cậu contact nó nói đã gửi một số giấy tờ, yêu cầu check và remove limit nếu được, hoặc không thì cần thêm giấy tờ nào nữa ;)

bạn xem lại cái giao dịch withdraw về bank gần nhất..Hình như nó đòi thông tin cái đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week