Help!!! Vấn đề nhận $ của acc paypal new

longit

Junior
Reactions
56
MR
0.025
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình vừa lập acc paypal,verify....Mình chưa từng nhận $ từ site hoặc từ Network thanh toán lần nào cả
Bây giờ mình muốn nhận $ từ 1 cá nhân tài khoản khác gửi vào tài khoản mình,với số $ lớn,tầm >2k$. Như vậy liệu có bị pending 21 ngày không? Xin cao nhân chỉ giáo
Thanks all!!!!

kiểu gì chả bị 21 ngày, vấn đề là có bị ăn quả mit vĩnh viễn không thôi :( trước bạn mình tạo acc paypal, giao dịch cũng tầm 200 300$ gì đó, xong nhận tiền từ net 2k$ ăn 180days luôn

Chuyển personal ko bị 21 days mà sẽ bị review 24h, review xong có bị gì ko thì hên xui.
Còn chuyển dạng mua bán thì sẽ bị 21 days thôi.

Cái này là chuyển từ person này sang person khác...Kiểu như bạn mình nó chuyển $ từ tài khoản paypal nó qua paypal mình vậy đó...Thèn bạn mình có chuyển thử 1$ sang paypal của mình thì nó không bị pending 21 ngày hay gì cả.....Nhưng chuyển từ nó qua mình với số $ lớn,mình không biết có bị gì không...Mong nhận được tư vấn từ các pro

kiểu gì chả bị 21 ngày, vấn đề là có bị ăn quả mit vĩnh viễn không thôi :( trước bạn mình tạo acc paypal, giao dịch cũng tầm 200 300$ gì đó, xong nhận tiền từ net 2k$ ăn 180days luôn
mình chuyển $ từ cá nhân người bạn làm ăn cùng qua mình thôi....Chứ không phải nhận tiền từ Net cậu à

mình chỉ chuyển từ XX$ từ nhiều acc về 1 acc thì không sao , toàn bộ là acc new vừa tạo xong nhận chuyển luôn .2k$ thì nhiều quá không biết, mình nghĩ nguồn tiền không vấn đề thì không sao

mình chuyển $ từ cá nhân người bạn làm ăn cùng qua mình thôi....Chứ không phải nhận tiền từ Net cậu à
à sr c, nãy đọc k kỹ @@ mà cái đoạn 180days chắc hơi căng á.

Mình vừa lập acc paypal,verify....Mình chưa từng nhận $ từ site hoặc từ Network thanh toán lần nào cả
Bây giờ mình muốn nhận $ từ 1 cá nhân tài khoản khác gửi vào tài khoản mình,với số $ lớn,tầm >2k$. Như vậy liệu có bị pending 21 ngày không? Xin cao nhân chỉ giáo
Thanks all!!!!
Cái này của bác sẽ xảy ra 2 trường hợp :
1/ Acc của bác sẽ bị limit sau khi nhận được tiền trong vòng 24h (tùy vào PP không biết 180 ngày hay cho bước gỡ, nếu có bứoc gỡ mà gỡ được thì acc sẽ ngon hơn và trust hơn lần nhận tiền sau này).
2/ Tiền có thể bị refuned ngược trở lại hoặc bị hold để điều tra nếu nguồn tiền có vấn đề (mặc dù tien sạch vẫn bị hold)
P/s đã từng bị và đã xảy ra.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week