help tài khoản paypal

Chả có gì đáng sợ, limit 180 thì để đủ ngày rút, reg con acc mới xài, pp chỉ sợ mỗi tịch thu tiền còn tất cả là chuyện vặt, tiền vẫn ở túi đi đâu mà lo
Limit ko có mail cả năm rồi. Tiền ko bị trừ mà gọi sp mãi nó chả thèm giải quyết cho.

Limit ko có mail cả năm rồi. Tiền ko bị trừ mà gọi sp mãi nó chả thèm giải quyết cho.
Gọi lên khắc nó bảo là đã rút dc chưa, chưa rút dc nó cũng nói luôn bao giờ dc rút, thường thì chỉ ver id vs address là về

Gọi lên khắc nó bảo là đã rút dc chưa, chưa rút dc nó cũng nói luôn bao giờ dc rút, thường thì chỉ ver id vs address là về
Ơ nhung info sai thì khỏi về bác ơi. Bác cứ chủ quan

Gì mà ko về, tôi rút cả nghìn con pp, sai info nó bảo chưa dc add info khác, add chán chê nó cũng về hết
Thôi không tranh cãi với bác nữa. Người ta newbie hỏi thì mình giải thích theo kiểu newbie cho người ta hiểu.

Chứ ai như bác @fakeidclub : bác thấy mấy đứa học sinh lớp 6 đang học vật lý Newton thì bác nhảy vào bảo cái này phải giải quyết theo thuyết tương đối, thuyết lượng tử, thuyết đa vũ trụ... Hahahahaa

Chứ ai như bác @fakeidclub : bác thấy mấy đứa học sinh lớp 6 đang học vật lý Newton thì bác nhảy vào bảo cái này phải giải quyết theo thuyết tương đối, thuyết lượng tử, thuyết đa vũ trụ... Hahahahaa
Nô nô, những cái tôi tranh luận nó hướng đến sự chính xác trong giải quyết sự việc, những cái đấy ko nhiều người nắm dc mà bọn nó có biết nó cũng để im ăn chứ ko nói ra

Cảm ơn các b giúp đỡ nhé , t vẫn cứ gửi hỗ trợ thôi , nếu ko dc thì vô hiệu hóa nó vậy , mà tiện đây có b nào biết trên này ai cho thuê PP uy tín có bảo hiểm ko ạ

@blueskynet ý bác là cho mượn pp nhận tiền dùm á hả ?
Cần thì gửi qua tui =)) còn uy tin hay ko thì tui có group MMO ae trong đó đều biết , add thì 0798 478 141 tui gửi vô group để chứng minh ko quịt tiền :V

@blueskynet ý bác là cho mượn pp nhận tiền dùm á hả ?
Cần thì gửi qua tui =)) còn uy tin hay ko thì tui có group MMO ae trong đó đều biết , add thì 0798 478 141 tui gửi vô group để chứng minh ko quịt tiền :V
Không có bảo hiểm thì đừng giao dịch bác ơi. Group có thể fake được bác ạ. Bây giờ nhiều scam lắm không tin được ai đâu.

oh , ae trong đây biết tui nhiều mà =)), tùy à chứ paypal tui có tới 5 6 acc lận
Trong số mấy người như anh Shin, anh animax, anh cuipap, anh duongchuot bạn quen ai mà bảo quen biết nhiều :v

nếu limit thì nhờ bạn gỡ hộ thôi chứ có gì đâu, quan điểm thì ko nên mượn làm gì, đi fake theo thông tin như ý mình thì hơn, đỡ lằng nhằng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,446
Latest member
longpnc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom