help tài khoản paypal

blueskynet

Newbie
Reactions
1
MR
0.236
mấy b cho m hỏi chút , t có xin 1 tài khoản PP của thằng bạn để xài , nhưng ko để ý nên giờ cccd xác thực là tên của t , còn tên trong PP thì là của thằng bạn , thì liệu có sao ko các b , vs nếu dc thì có thể thay đổi tên hoặc cccd mà ko phải gỡ tài khoản ko ạ . Thanks!

liệu đổi cccd dc ko nhỉ, tại t chỉ cần 1 trong 2 cái tên đồng bộ là dc
Thì tên pp hoặc đổi cccd đó, nhưng mà theo em đổi tên paypal dễ hơn, vì đổi cccd nó sẽ quy ra là tk không chính chủ, khóa vĩnh viễn

Đơn giản là nên bỏ đi tạo lại tk khác với thông tin chính chủ

Đơn giản là nên bỏ đi tạo lại tk khác với thông tin chính chủ
Nhưng đôi khi ngặt nghèo ở chỗ paypal chỉ cho mỗi cá nhân tối đa 2 acc, 1 bussiness và 1 personal thôi

Thì tên pp hoặc đổi cccd đó, nhưng mà theo em đổi tên paypal dễ hơn, vì đổi cccd nó sẽ quy ra là tk không chính chủ, khóa vĩnh viễn
cảm ơn b nhé , thế thôi t đi thắp nén hương vs làm mâm cơm để xin các cụ trước rồi gọi cho sp của nó vậy

cảm ơn b nhé , thế thôi t đi thắp nén hương vs làm mâm cơm để xin các cụ trước rồi gọi cho sp của nó vậy
Bác đừng alo bác ơi. Chọn support trực tuyến ấy bác. Nếu nó có yêu cầu gọi xác minh thì cho nó gọi thôi.

cơ mà lấy lý do gì nghe nó hợp lý b nhỉ , hay chỉ bảo ghi sai tên thôi à b
Trước đây tôi tạo tk paypal chỉ là để phòng hờ và thiếu hiểu biết nên đã sử dụng tên khác vì sợ lộ thông tin cá nhân. Nhưng giờ đây tôi nhận ra tầm quan trọng của tài khoản paypal, nên đã tiến hành xác thực người dùng.
Vì vậy tôi xin được đổi tên về tên tôi.

Chưa limit nó ko quan tâm cái xác minh đâu, bao giờ limit hoặc lúc nào hết 180 rút tiền về nó yêu cầu ver tiếp thì gửi con id trùng info đăng ký cho nó, thoải con gà mái, mấy cái thằng trên chả biết cái gì

Chưa limit nó ko quan tâm cái xác minh đâu, bao giờ limit hoặc lúc nào hết 180 rút tiền về nó yêu cầu ver tiếp thì gửi con id trùng info đăng ký cho nó, thoải con gà mái, mấy cái thằng trên chả biết cái gì
chủ thớt nói "nhưng ko để ý nên giờ cccd xác thực là tên của t , còn tên trong PP thì là của thằng bạn" là chắc sắp có vụ gì lớn. Nó limit còn đỡ, nó khóa vĩnh viễn mới sợ.

chủ thớt nói "nhưng ko để ý nên giờ cccd xác thực là tên của t , còn tên trong PP thì là của thằng bạn" là chắc sắp có vụ gì lớn. Nó limit còn đỡ, nó khóa vĩnh viễn mới sợ.
Chả có gì đáng sợ, limit 180 thì để đủ ngày rút, reg con acc mới xài, pp chỉ sợ mỗi tịch thu tiền còn tất cả là chuyện vặt, tiền vẫn ở túi đi đâu mà lo

Chả có gì đáng sợ, limit 180 thì để đủ ngày rút, reg con acc mới xài, pp chỉ sợ mỗi tịch thu tiền còn tất cả là chuyện vặt, tiền vẫn ở túi đi đâu mà lo
Có nhiều trường hợp người ta không đợi đc 180 ngày đâu bác ơi.

Chơi vs pp thì ko đợi dc cũng phải đợi dc =))
Thì người ta phòng xa cũng có gì sai đâu bác? Em khuyên người ta thế mà bác bảo em không biết gì? Thay vì phải 180 ngày thì không limit, không ban, hoạt động bình thường có phải tốt hơn không?

Xin thưa với bác là em chỉ có 2 acc paypal nhưng em đã từng xin đổi thông tin 1 lần, gỡ limit cũng phải đến cả chục lần rồi nên em cũng có chút kinh nghiệm. Càng gỡ limit nhiều lần rồi thì càng khó bị limit.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom