Help ! Tài khoản OK Pay

nguoibuonvang

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Vấn đề của mình thế này: Mình đang chơi cho một trang PTC đã lâu giờ mình muốn rút tiền thì nó bảo phải nạp vào từ tài khoản OK Pay thì nó mới cho rút, mà tài khoản OK Pay của mình còn thiếu đúng 0.75$ mình không biết đào đâu ra nên lên diễn đàn này nhờ các bạn giúp mình cho mình mượn 0.75$ Ok Pay sau khi mình rút được tiền về mình sẽ hoàn trả lại.Mình bối rối quá không biết làm sao, các bạn giúp mình, mình cảm ơn các bạn rất nhiều.
Tài khoản OK Pay của mình:[email protected]
Mình xin nhắc lại lần nữa là mình sẽ hoàn trả lại gấp đôi cho bạn nào giúp mình nhé, ngoài ra mình còn nợ bạn giúp mình món nợ ân tình nữa.Các bạn hay giúp mình nhé.

Vấn đề của mình thế này: Mình đang chơi cho một trang PTC đã lâu giờ mình muốn rút tiền thì nó bảo phải nạp vào từ tài khoản OK Pay thì nó mới cho rút, mà tài khoản OK Pay của mình còn thiếu đúng 0.75$ mình không biết đào đâu ra nên lên diễn đàn này nhờ các bạn giúp mình cho mình mượn 0.75$ Ok Pay sau khi mình rút được tiền về mình sẽ hoàn trả lại.Mình bối rối quá không biết làm sao, các bạn giúp mình, mình cảm ơn các bạn rất nhiều.
Tài khoản OK Pay của mình:[email protected]
Mình xin nhắc lại lần nữa là mình sẽ hoàn trả lại gấp đôi cho bạn nào giúp mình nhé, ngoài ra mình còn nợ bạn giúp mình món nợ ân tình nữa.Các bạn hãy giúp mình nhé.

Không sài okpay

Một lần cho mượn kiểu này và ko thấy đâu :D
p/s: Sao ko mua luôn cho lành???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,007
Latest member
iphonexsmax256gb

Most viewed of week