• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Site phát hiện mình dùng vps không cho vào, hậu tạ 5$

dinhtai92dn

Hero
Verified
Reactions
1,298
MR
0.005
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
mình dùng vps vultr, mọi hôm vẫn vào site đc mà mấy hôm này vào toàn bị

This webpage is not available

ERR_CONNECTION_TIMED_OUT

dùng HMA thì vào đc hoặc ip vietnam (laptop) thì vào đc

mọi người gặp qua cái này chưa giúp mình với.
Hậu tạ 5$ pp hoặc vcb :)

Trên site nó ghi vậy

Last edited:
mình chạy 160 vps sock dùng lâu và sock kiểu đó chắc đắt lắm
cậu thử vào vps gg xem vào đc trang đó ko..nếu ko thì do thằng vult nó chặn web đó nhé ..bạn cũng lên đổi trình duyệt khác ví dụ như fifox vì đôi khi trình duyệt này ko vào đc thì trình duyệt khác lại vào đc thử fifox xem nào

cậu thử vào vps gg xem vào đc trang đó ko..nếu ko thì do thằng vult nó chặn web đó nhé ..bạn cũng lên đổi trình duyệt khác ví dụ như fifox vì đôi khi trình duyệt này ko vào đc thì trình duyệt khác lại vào đc thử fifox xem nào
gg cũng ko đc bác, thằng site nó chủ động chặn vps, vultr thì chạy HMA trên nớ thì vào đc :v

ví dụ vultr nó chặn thì có cách nào để vào ko bác, mình vừa test thử cái vps hồi lâu reg free 1 năm thì vào đc, chắc vultr nó chặn rồi

upppppppppppppp
dichvusocks
Trên site nó ghi vậy

Nó ghi thế kia mà lại bảo là vultr nó chặn? Cái đó là chủ site nó chặn chứ. Chủ site nó biết đc bạn có sử dụng vps/vpn/ssh hay ko để vào mà. Một trong những dịch vụ nổi tiếng nhất để làm điều này là blocked.com.

Nó ghi thế kia mà lại bảo là vultr nó chặn? Cái đó là chủ site nó chặn chứ. Chủ site nó biết đc bạn có sử dụng vps/vpn/ssh hay ko để vào mà. Một trong những dịch vụ nổi tiếng nhất để làm điều này là blocked.com.
nhưng có 1 vps hồi lâu mình reg nó free 1 năm ấy, vps đó thì vào đc :)
có khi nào site nó chặn ggc và vultr thôi ko ta ,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back