[Help] Rút tiền từ paypal hơn 1 tuần chưa về

Không đúng tên thì chuyển đi rồi lại chuyển về...tốn fee chứ được gì?

chính là cái thẻ mình dùng verify paypal, là thẻ visa prepaid mà

cái này mình chưa hiểu lắm vì tuy tên hiển thị ko đúng nhưng rõ ràng lúc rút thì mình đã ghi đầy đủ lại là Lê Văn Anh rồi mà :-?

số thẻ OK, việc giờ là gọi lên ACB xem có khoản nào bị treo không, ví dụ có xx tiền từ city bank chuyển qua tài khoản bạn mà bên acb thấy tên có thiếu sót chưa xử lý.

tiền mình rút đc thì nên rút chứ :D, buôn bán rủi ro lắm

cho mình hỏi nếu giả dụ có (mà dĩ nhiên là có) tiền bên paypal họ gửi mà tên nó thiếu sót mất cái phần đệm như kia thì mình có giải thích để bank họ chấp thuận không hay chỉ có thể yêu cầu họ refund lại sớm cho paypal?
Theo kinh nghiệm của mọi người thì tiền bị nhầm tên sau bao lâu nó về lại paypal thế ạ?
Bạn cầm chứng minh thư lên và in cái invoice chuyển tiền của PP ra thì ACB sẽ chấp nhận, có cái giấy cam kết cho bạn ghi vài thông tin vào thôi.

nếu ko nhận được thật thì chắc lần sau phải vào profile edit thêm cái đệm Văn các bác nhỉ? Chán quá rút lần đầu mà bị hold :(
lúc add bank ý, mà tài khoản business thì trong profiles

tầm 5 ngày nữa tiền sẽ refund lại cho PP
do sai name ko về bank đâu nha

tài khoản em là premier, cho em hỏi thêm câu nữa là bank thì giờ em đã add rồi,vậy muốn lần sau trót lọt thì có cần phải remove bank ra add lại không? hay chỉ cần lúc mà bấm withdraw viết chuẩn là được
add lại bank, lúc add đó chỉnh sửa thoải mái ( trừ họ không cho sửa) , sau này with thì chọn bank with thôi

PayPal của bạn là Lê Anh, nhưng khi bạn add bank vào thì PP cho bạn điền tên cho giống tên trên bank là Le Van Anh

Bạn thử remove bank hiện tại và add lại chính cái bank đó, nhớ viết sao cho giống tên trên bank là Le Van Anh.

ko nhận đc tiền do tài khoản đăng ký tại acb là Lê Văn Anh còn ở pp account holder chỉ là Lê Anh.

ACB visa prepaid có 2 loại, 1 loại là số ATM = số TK, 1 loại số ATM riêng, số TK riêng. chi nhánh gần nhà mình là vậy

ACB visa prepaid có 2 loại, 1 loại là số ATM = số TK, 1 loại số ATM riêng, số TK riêng. chi nhánh gần nhà mình là vậy
ủa, đã prepaid mà vẫn có tài khoản à

ủa, đã prepaid mà vẫn có tài khoản à

chịu, làm 2 thẻ, 1 thẻ thì nó bảo số thẻ = tk, 1 cái thì nó đưa thêm tờ giấy ghi stk

chịu, làm 2 thẻ, 1 thẻ thì nó bảo số thẻ = tk, 1 cái thì nó đưa thêm tờ giấy ghi stk
:D thế chắc làm 1 cái prepaid .1 cái ATM của acb. chứ prepaid thì đâu có số tài khoản loại 9 số

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,851
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week