help paypal

lechien

Senior
Reactions
585
MR
0.000
mình rút tiền $10 từ paypal về bank ACB viet nam, nhung giờ 15 ngày rồi khong có về, hỏi nhân viên ACB nói chưa về, sao bây giờ, gửi contrac us cho paypal noi dung như thế nào,help:binhsua58:

Last edited by a moderator:
mình rút tiền $10 từ paypal về bank ACB viet nam, nhung giờ 15 ngày rồi khong có về, hỏi nhân viên ACB nói chưa về, sao bây giờ???? gửi contrac us cho paypal noi dung như thế nào mình khong rành tieng anh lắm,help!!

Upvote 0
sao khong ai giup minh vay????

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

upppppppppppppp
upppppppppppp
tim nguoi giup đỡ!

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 03:58 PM ----------

giup minh voi cac ban oi???

---------- Post added at 04:04 PM ---------- Previous post was at 04:02 PM ----------

sao khong ai giup vay??

Upvote 0
Sao ko bán cho exchange, rút 10$ về thì được bao nhiêu?
10$*18k đi. - 60k đi còn lại hưởng bao nhiêu?
10$ mà đem sell cho ex thì cũng đc ít nhất 17 rồi.

Upvote 0
tại mình muon rut thử xem có về duoc khong?? nhung nào ngờ giờ 15 ngày roi
nhung exchange như thế nào bạn chỉ dum dc khong??

---------- Post added at 04:24 PM ---------- Previous post was at 04:11 PM ----------

upppppppppppp
upppppppppppppppp

Upvote 0
Bạn xem trong account history trên PP báo Complete chưa, nếu nó complete mà tiền ko về --> call bank.
Nếu sai tên, ko chuyển về được, tiền lại về PP, mất tí phí hoàn tiền.
Nếu đúng tên, tiền sẽ về , chậm 1 chút, bên ngân hàng sẽ check và báo lý do delay cho bạn.

Nếu account history trên PP ko báo complete nghĩa là bạn ko qua được thủ tục check của PP, cái này mình chịu, chắc phải send support, hy vọng ko có chuyện gì :(

mới rút thành công, post cái cho phấn khởi :D

Mình rút từ thứ 4 tuần trước, hn hàng về :)

Mà update anh e nhé. Tên trên Paypal của mình là
Firstname: Nguyen
Lastname: Kien Trung

Tên hiển thị trên pp: Kien Trung Nguyen
Lúc thực hiện rút account holder: Nguyen Trung Kien.

Rút về ACB ngon lành, ko gặp vấn đề gì.
==> Kết luận: Tên trên Paypal giờ cũng ko khó khăn như trước nữa, chắc bên ngân hàng họ thay đổi :)

Last edited by a moderator:
Upvote 0
min chỉ 10$ thoy, trừ phí này nọ chắc còn mấy chục
Chủ thớt muốn rút thử xem nó về bank được ko thôi :)

Upvote 0
En kém thì lên google dịch. ko chính xác lắm nhưng tụi PP cũng có thể hiểu dc., trước mình bị limited bên PP cũng nhờ google dịch mà gỡ được, hên thật> :))

Upvote 0
PP last name là họ, first name là tên. Khi with về bank nó sẽ ghi chính xác tên của mình tại VN, nếu ghi sai thì là ngược tên rồi. Còn về chuyện chậm trễ là do ngân hàng VN xử lý chậm chứ ko phải do pp bác ah. Lúc trước mình có bị 1 lần, contact pp thì nó bảo do bên NHVN, nếu sau 14 ngày tiền ko về thì contact pp sẽ vào cuộc điều tra.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,668
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week