• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help paypal

IooGaNui

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bác , me là member rất là mới về mmo :binhsua136:
Các bán giúp em mấy vấn đề về paypal với
1. Tài khoản Paypal đã verify có hay bị limit không :binhsua43:
2. Các email phụ add vào paypal để làm gì hay củng có vai trò như email chính , đăng ký tk ở các web mmo thì sử dụng email chính hay email phụ củng được ah ? Khi người ta gửu tiền vào các email chính và phụ thì người ta có biết đấy la của cùng 1 acc không .
3. Em làm thẻ Visa prepaid Của ACB lúc nhận tiền từ paypal thì tiền có tự động vào thẻ luôn không hay phải ra ngân hàng rút .
3. Em đang sử dụng paypal đã verify . bạn em muốn lập 1 acc paypal với các thông tin của bạn ý , có thẻ Visa của bạn ý để verify Nhưng hai người cùng sử dụng chung 1 IP , chung 1 máy tính , chung 1 địa chỉ nhà thì có sao không
4. Hỏi thêm 1 chút về Microworkers : Mã Pin của em đc gưu từ hôm 19/5 đến hôm nay là 14/6 mà chưa nhận được các Pác cho ý kiến bầy giờ nên thế nào ?
* Yêu cầu mã Pin mới
* Gửu mail bảo là đã ghi đúng địa chỉ mà không nhận được
* Hay là đợi chờ là hạnh phúc
Ghi địa chỉ thế này có ổn không :
Ten va Họ
address : xx/xx/xx/Giai phong-Thinh Liet-Hoang Mai-Hanoi-VietNam
zip : 10000
country : Vietnam

veri rồi thì cũng bị limit bạn ạ

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:25 AM ----------

2. các mail đó để thêm mail nhận tiền khi cheat ptc ok

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:26 AM ----------

3. hình như là vào tk atm

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:26 AM ----------

3. pp trên 1ip k sao hết

---------- Post added at 11:28 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

4. ko rành............

[/COLOR]
bạn ghi thế thì đến người VN mình cũng còn chả gửi được, vì address khó hiểu mà zipcode ko dúng nữa

bạn ghi thế thì đến người VN mình cũng còn chả gửi được, vì address khó hiểu mà zipcode ko dúng nữa

bác cho hỏi zipcode thế nào mới đúng, 10000 là hà nội mà, có gì không đúng , còn địa chỉ như thế kia chẳng sao cả , sao lại không hiểu

1:/ verify rồi thì % limit ít hơn nhiều,
2/ acc PP có 2 loại mail, mail chính là khi gửi tiền đi và lúc đăng nhập, thì nó là mail chính,
mail phụ là chỉ nhận tiền từ nơi khác, ví dụ: cash từ ptc về cùng 1 acc, nhưng thay = nhiều loại mail phụ, nó sẽ vào tài khoản bình thường. khi gứi đi ,nó sẽ lấy mail chính để gửi

3/ câu này các nhà khoa học chưa chứng minh dc ^.^
3/ nếu 2 người xài chung IP ( chưa gặp, nhưng nên là 2 tài khoản khác nhau(personal. premier, , hoặc 2 user khác nhau

nhưng kinh nghiệm, bạn sẽ chẳng xài pp nếu đã hiểu về nó ^.^

Chào các bác , me là member rất là mới về mmo :binhsua136:
Các bán giúp em mấy vấn đề về paypal với
1. Tài khoản Paypal đã verify có hay bị limit không :binhsua43:
2. Các email phụ add vào paypal để làm gì hay củng có vai trò như email chính , đăng ký tk ở các web mmo thì sử dụng email chính hay email phụ củng được ah ? Khi người ta gửu tiền vào các email chính và phụ thì người ta có biết đấy la của cùng 1 acc không .
3. Em làm thẻ Visa prepaid Của ACB lúc nhận tiền từ paypal thì tiền có tự động vào thẻ luôn không hay phải ra ngân hàng rút .
3. Em đang sử dụng paypal đã verify . bạn em muốn lập 1 acc paypal với các thông tin của bạn ý , có thẻ Visa của bạn ý để verify Nhưng hai người cùng sử dụng chung 1 IP , chung 1 máy tính , chung 1 địa chỉ nhà thì có sao không
4. Hỏi thêm 1 chút về Microworkers : Mã Pin của em đc gưu từ hôm 19/5 đến hôm nay là 14/6 mà chưa nhận được các Pác cho ý kiến bầy giờ nên thế nào ?
* Yêu cầu mã Pin mới
* Gửu mail bảo là đã ghi đúng địa chỉ mà không nhận được
* Hay là đợi chờ là hạnh phúc
Ghi địa chỉ thế này có ổn không :
Ten va Họ
Ơ con Gà Núi gần nhà mình :O

ứ qua nhận bà con đi

Announcements

Today's birthdays