Request HELP Paypal vừa tạo đã limit

các bác xài PP US cho lành, ít bị mít hơn, rút tiền ngọt hơn

Báo cáo các bạn là không phải limit do ko add visa hay gì nhé, có lẽ như bạn kia nói đúng là nó lưu ID gì gì đó, vì mình reg rất an toàn rồi, info cũng khác chưa dùng bao giờ nhưng reg cái nào limit cái đó, và mình có nhờ một số người bạn team qua máy họ và reg thử thì lại được, có lẽ giờ mình biết vấn đề là gì rồi. Cám ơn mọi người, HPNY :p

rút tiền PP US về theo cách nào tốt nhất cậu
rút về PO cho nhanh nhé bác. vừa ver, vừa with. lại ko tốn fee with tiền về bank.

Tình hình là do paypal em đã limit hết nên sáng nay định tạo 1 paypal mới để sử dụng, thì tạo 3 cái limit hết 3 cái, mặc dù đã reset modem mấy lần, clear cookie đầy đủ, info cũng info khác, vậy vấn đề là do đâu? Mong pro chỉ giáo :(
reset modem rồi cậu tạo người dùng mới trên windows thử xem cậu, có thể do ip cũ đã có người dùng rồi

PP VN thì có rút về PO đc ko b?
ko bác. PO chỉ dành cho PP US. Anh e cứ nghĩ 30$ là fee chát. Nhưng thực ra nó là fee 1 năm, mà bất cứ ngân hàng nào phát hành thẻ cũng thu.
Các bác rút tiền về bank VN, mất 110k/ lần còn các bác rút tiền về bank PO, ko tốn xu nào.
Nếu trong 1 năm, các bác rút trên 5 lần về bank thì lời to nhé.

reg pp phải có công nghệ nhé, 100 acc có acc nào mit đâu :cool:

ko bác. PO chỉ dành cho PP US. Anh e cứ nghĩ 30$ là fee chát. Nhưng thực ra nó là fee 1 năm, mà bất cứ ngân hàng nào phát hành thẻ cũng thu.
Các bác rút tiền về bank VN, mất 110k/ lần còn các bác rút tiền về bank PO, ko tốn xu nào.
Nếu trong 1 năm, các bác rút trên 5 lần về bank thì lời to nhé.
Chi phí từ A=>Z tạo PP US =>rút về bank. tổng hết bao nhiêu vậy bạn?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back