• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Help] Paypal bắt đợi 21 ngày mới cho nhận tiền. Giờ phải làm sao ??

ThachSanh8

Senior
Reactions
1,130
MR
0.001
Tài khoản paypal của mình từ trước đến giờ không làm gì bậy bạ. tài khoản paypal tạo cũng lâu lắm rồi.
Thời gian gần đây mình có dùng để nhận tiền từ việc bán các item trong game giúp đứa em. nói chung nhận được tầm khoảng 100usd thì không hiểu sao hôm qua khi nhận 30 usd thì bị pending hết 28.38usd như thế này.

Theo như thông báo của paypal là mình là seller và phải thực hiện 3 bước yêu cầu

Thật tình mình không thể giải quyết 3 step này :eek: vì mình đâu phải seller.:oops: lâu lâu mới xài paypal nào ngờ bị vụ này.

Các bạn nào có cao kiến gì giúp mình.

P/S: vài câu hỏi nhờ các bạn giúp đỡ.
1 Sau 21 ngày chuyện gì sẽ xảy ra?
2 Giờ mình có thể nhận tiếp usd và có bị pending nữa hay không?

mail thì mình viết được nhưng viết nói gì nó mới chịu thả mình?
newbie cần giúp đỡ.:(

Tài khoản paypal của mình từ trước đến giờ không làm gì bậy bạ. tài khoản paypal tạo cũng lâu lắm rồi.
Thời gian gần đây mình có dùng để nhận tiền từ việc bán các item trong game giúp đứa em. nói chung nhận được tầm khoảng 100usd thì không hiểu sao hôm qua khi nhận 30 usd thì bị pending hết 28.38usd như thế này.

View attachment 69628

Theo như thông báo của paypal là mình là seller và phải thực hiện 3 bước yêu cầu
View attachment 69629

Thật tình mình không thể giải quyết 3 step này :eek: vì mình đâu phải seller.:oops: lâu lâu mới xài paypal nào ngờ bị vụ này.

Chuyển mô hình mà paypal nó ghi nhận là pending nha bạn, sau khi xác nhận bạn là seller sẽ hết. Bạn nghĩ xem giờ lùng mua paypal tạo lâu sau đó sell hàng bậy bạ with bank hoặc send payment thì protected buyer làm gì nữa

View attachment 69628

View attachment 69629

chạy full 3 cột đó là tiền vào hết bị pending nhé, tài khoản mới . thằng nào chẳng thế, cứ chờ 21 ngày nó rớt xuống là nhặt về thôi

chạy full 3 cột đó là tiền vào hết bị pending nhé, tài khoản mới . thằng nào chẳng thế, cứ chờ 21 ngày nó rớt xuống là nhặt về thôi

Cám ơn bạn..

Cái mà mình thắc mắc là tài khoản này mình dùng lâu rồi. chả hiểu sao bị nữa.
Thôi giờ cứ mặc kệ nó. cứ sử dụng bình thường sau 21 ngày tiền nó tự vê.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom